Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wahindi ni washirikina?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Nov 11, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kila duka la mwindi au wafanyabiashara wenye asili ya ki asia utakuta kuna kichaa/zezeta mlangoni, niliuliza watu wakaniambia hao ni ndg zao na ndio wanaovuta wateja na kuzuia uizi kwenye biashara zao je mwenye kujua hili je nikweli?
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unajua nguli haya mambo hayana ushahidi wa wazi mara nyingi.Lakini inasemekana kuwa bara la asia linaoongoza kwa kuabudu miungu mingine tofauti na YEHOVA.Na inasemekana pia kuwa ni wachawi sana.Kwa hiyo pengine ni kweli lisemwalo lipo.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Wahindi ni wachawi sana na hawaoni haya kuonyesha uchawi wao dhahiri,
    ndo maana hata hirizi hawana haja ya kuzificha kama sisi,
    wao wanaziweka wazi.

    Hata matambiko na makafara yao wanayafanya mchana kweupeeeeee......
    Hebu tafuta mtu mmoja aliyeshuhudia ufunguzi wa jengo la bmtl lililopo victoria...
    Show ilikuwa ni uchawi mtupu
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hivi Jeetu Patel ni muhindi? kama ni ndio inawezekana watanzania wote katugeuza mandondocha ili afanikiwe kibiashara.
     
  5. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inaonekana ndo alichofanya hata akawa na kesi ya kujibu mahakamani kuhusu EPA. Inaonekana watanzania wote (zaidi ya 98%) tulikuwa mazezeta bila kujua kinachoendelea.

    Uchawi ni vigumu kuudhibitisha ila upo.
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mimi mwenyewe nimewahi kuhudhuria makafara yao na uchawi wakati fulani nahangaikia kazi.ilikuwa ni kiwanda cha nguo wanafungua pale urafiki.sasa wakamleta mganga wao na sisi wakatuita eti kwa vile ni sehemu ya wafanyakazi wao.Kwa kweli mie nilikimbia mazindiko yao nikatoka nje nikawaacha wanaendelea.
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Ha ha ha ha, umeniacha hoi sana, hivi tunaeza kuwa tumelogwa nini?
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    mimi siwaamini kabisa hawa wahindi,unajua zile dizaini za wale mazezeta yao ndio tumekuwa hivyo hivyo, tunachoweza kufanya ni kuwaingizia hela mara unasikia jeetu anakesi kisutu mara kashinda tenda ya kuagiza matrekta ya kilimo kwanza na watu bado tuna endelea tu kumchekea, ulisikia yale ku finance harusi ya mzee tingatinga?
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Wahindi washirikina wa kutupwa, lakini ukiwa na imani dhabiti hawafui dafu.Shika sana imani yako na huwezi kusumbuliwa na chochote kile.
    Mwaka jana nilienda India kwa shughuli zangu za kibiashara.
    Katika tafuta tafuta mwenyeji wangu, mhindi,akanipeleka ofisi ya mchonga mawe niliyokuwa natafuta.
    Ofisi hii ilikuwa inatisha kidogo na mwenye ofisi alikuwa na nywele nyingi sana na uso wa kutisha.
    Mimi nilitikisika kidogo lakini baada ya muda nikamtazama directly usoni na kumkazia macho huyu mjamaa wa minywele.Nilijua hili ni zoezi la intimidation.
    Huyu minywele baada ya kujibaraguza sana na tuka toka nje nikamuuluza una umri gani.Akajibu ooh mi mzee sana, bado nikamuulizia umri wake tena.
    Akaniambia "I am ver ver oould, I am pipty yaz"
    Nikacheka nikamwambia wewe bwana mdogo sana I am "pipty tu"
    Jamaa akanywea na kuishiwa nguvu.
    SOMO: hata wakiwa na uchawi, nguvu iliyomo ndani yako ni kubwa zaidi.
     
  10. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yes tumelogwa na kibaya zaidi hatujui kama tumelogwa.
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160

    Audio kidogo basi tusikie unavyo tamka ''i am ver ver oould, I am pipty Yaz'' pipty tu'
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndo maana hawaendelei pamoja na kuwa zaidi ya bilioni moja duniani
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na nasikia wanamaliza dada zao na mabinamu
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah kuna muhindi karibu na DTV nilimshuhudia asubuhi mlangoni dukani akipasua nazi
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Mpwa,

    Si n'chezo
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Labda ndio maana ni wachafu sana sababu ya ugagu.hivi mnajua wahindi ni wachafu sana,huko kisutu mkuone hivihivi yani ukija kuishi huku nakwambia utashindwa,bora manzese.
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    waasia na waarabu wote ni ushirikina tu,ila nguvu iliyomo ndani yako ina uwezo zaidi ndio maana waarabu walimlaani sana bush na kuswali na kumsomea albadri lakini hawajafua dafu,si unaona jinsi rostam alivyo iweka nchi mfukoni mwake hata jk haambiliki hasikiki kuhusu lostam kibaya zaidi inaonekana kesha mwambukiza lowasa................
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    kwa nini uchawi umekuwa siri kali sana.........kwani kuna hasara gani kwa kila mtu kujua uchawi?
     
  19. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    bora kujua kidogo kuliko kutojua kabisa.......................
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hasara ni kikubwa utajua technolojia na kumzidi kete sasa hii ni siri kali
     
Loading...