Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wadada wana nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Dec 12, 2011.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unamkuta mdada amegharimiwa kila kitu na mpenziwe au mumewe; Nyumba, gari, vifaa vya ndani, pesa za matumizi ukaribu na maufundi ya kila aina. Kesho keshokutwa unamkuta anatembea na house boy au Dereva wake au pengine hata mchota maji au mfyeka nyasi wa nyumbani,
    Mna nini jamani?
    Hii imetokea mtaani kwetu jana tu!!
     
  2. libent

    libent JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ndivyo walivyoumbwa ni viumbe wadhaifu sana ndo maana unapokuwa 6/6/ unaweza kumfanya kitu chochote bila kukataa. Nashut down
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Sio wote wanaofanya huo uchafu
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Vipi kuhusu wababa kutenbea na housegirls; haiumi eeh?
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    vipi na wale wanawake wanaokuwa waaminifu katika ndoa zao (wapo matajiri na maskini) huwa wanapewa nini na waume zao!? sio kama nawatetea ila inafika mahali na sisi wanaume tujiulize pia kwa nini mkeo atoke nje ya nyumba..!? kwa nini mkeo...mbona sio wanawake wote..!!? maana nijuavyo mimi ndoa ni zaidi ya hizo nyumba na magari na vitu vingine vya kifahari...!!
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mitaani wapo wengi saaanaa!
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    matatizo ya fikira za fadhila..!
     
  8. D

    Davis julius Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwel kwmba wao ni wadhaifu lkn wakat mwngne ni tamaa zao@Unapoxema kwmba ukwa 6/6/ unaweza kumfanya chochote unamaanisha nn?
     
  9. D

    Davis julius Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakat mwngne huwa wanakuwa na tamaa za ajabu!
     
  10. D

    Davis julius Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Actually sio wte wenye tabia hyo lakini majority ya gals in twn ndio walivyo
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Are you sure?? Hivi kwanza unasemea wanawake wa aina gani?? Or are we talking of sex hookers hapa?? Jisachi.............
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Atleast wangekuwa wanaishia kwa housegirls tu, mpaka mabinti zao wanatembea nao!!! Nyumbani kazi yao ni kuacha tu kodi ya meza, kujaza mafuta kwenye gari then haoo wanachikichia as if wife alifata hayo magari. Kurudi penyewe usiku wa manane..........mbona watajibeba!!!
     
  13. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Binadamu hataishi kwa mkate pekee.... Fikiria, mahitaji ya binadamu hayaishii kwenye nguo na chakula..... Anachopata kwa houseboy ndio kakosa kwa aliyempa gari,nyumba n.k

    THINK OUTSIDE THE BOX...
     
  14. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    MtamaMchungu!

    Umefunga mjadala!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hapo ndipo wanamme hukosea, eti nyumba, magari na pesa, aliyekuambia tunatoka kwa wazazi wetu kufuata hivyo ni nani?
    Kama kula umemkuta mkeo anakula, anavaa, anasafiri, na analala ndani

    weka heshima usiku uone kama mkeo ataliwa na vibajaj.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo jamaa hatimizi sifa ya ndoa nini..
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mambo ya nje ya box hayo itabidi wawe wanakamtiana pamoja na kwenda sahamu tofauti na nyumba yao
     
  18. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tufumbe macho tuwaombee!
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukiona ivo ujue huyo mmiliki hayawezi mambo
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani ukimgharamia mtu ndio nini?
    Nyie ndo wale mnaodhani mapenzi yananunuliwa, mnachonunua ni mahusiano na sio mapenzi.Mapenzi ndo hayo wanapewa wasio hata na mawazo ya kujaribu kuhonga.
     
Loading...