Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wadada mko je jamani? Mwanitisha.....!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GODLIVER CHARLE, Mar 14, 2012.

  1. GODLIVER CHARLE

    GODLIVER CHARLE Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hi ndg zanguni wana Jf.
    Basi jioni ya leo nilikuwa na rafiki yangu, mara punde ikaingia msg kutoka kwa mchumba wake (wa kike) ikisomeka hivi "poa usijali mungu atakutangulia baby" ghafla rafiki yangu akabadilika ghafla naye kumuuliza kulikoni ndo akanionesha hiyo msg. Nikamuuliza tatizo ni nini si ni wife (maana amemsave WIFE) ndo kakutumia nini tatizo?

    Akajibu "tuliwasiliana naye mchana ila msg inaonesha ni mazungumzo yanayoendelea, je tutakuwa tuko wangapi tunaitwa baby?" Nikamwambia calm down atakuwa amekosea na tena huenda alikuwa anamtumia msichana mwenzie au mligombana au ulishamkutaga na dalili ya kukusaliti? akajibu "hapana lakini... kwanini?"

    nikamwambia "wewe mpigie simu mwambie tu nashukuru kwa msg yako nimeipata" na akakubali
    na alivyompigia bint alikuwa hakujua kwamba alikosea na kuituma kwake ndo akamuuliza na kumuomba amfowardie iyo msg na kaka alivyomfowardia dada akasema samahani nilikuwa namtumia rafki yangu Loveness yuko njiani anakuja kumbe nilikosea ikaja kwako, pls baby..


    SWALI LANGU KWENU WADADA NA HATA NA KWA WAKAKA PIA: IKIWA NI WEWE NDO YAMEKUTOKEA UNGEELEWAJE NA NINI UNGEKIFANYA? JE NINYI AKINA DADA NI VIZURI KWELI HATA KAMA WENYEWE KWA WENYEWE MNAITANA YALE MAJINA YETU YA SWEET, HONEY, MY LOVE N.K? JE MNATUFICHA NINI SISI WAPENZI WENU WA KIUME ENDAPO TUNAKUTA/KUPATA MSG KAMA HIZO ZILIZOTUMWA TO THE WRONG INTENDED NUMBA?
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ango wa kumuoa hadi presha impande kiasi hicho ?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    wanawake huwa hawana shida, wanaitana bby, mpz, darlin na majina yote......
    Na sijaona chochote kibaya alichotuma huyo dada.....

    Mwambie rafiki yako/wewe mwenyewe kuacha kucomplicate issue....
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hivi nyie hamjatuzoea tu....mbona kawaida sana?
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Weewe nawe wa kishumundu nini?sasa cha kushtusha ni nini hapo pyaa?hebu nipate cha asubuhi mie
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ina ubaya gan hyo txt?wivu mwingne bana.
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ge'ez; nawaita kwa majina hayo rafiki zangu wapenzi, mama, mwanangu, my nieces n nephews n so many more! It is a woman nature to be sweet!

    Ila mume wangu akimuita hivyo mshikaji wake (wa kiume) itanishtua!
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa wadada nikawaida kuitana hivo, lakini inaweza kuwa ticket yakukudanganya wewe kuwa huyo ni rafikiyangu wakike tu, chakufanya jiamini tu mkuu "UKIMCHUNGUZA SANA BATA HUWEZI KUMLA NYAMA"
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama umekubali kumuoa basi inaonyesha wazi kiasi gani unmpenda na kumuamini vyengine visikushughulishe..labda alikua anakutania, au kama hivyo amekosea number...
     
  10. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwambie apotezee sio ishu mbona
     
  11. Bronty

    Bronty Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aache presha ni kawaida tu
     
  12. N

    Nyongolo Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ikiwezekana wasiwe wanatuita majina ya sweetie,baby na mengine ambayo huwa wanawaita wasichana wenzao coz ni rahisi sana kuwasingizia wenzao pindi wanapofanya madudu!!!!!!!!!!!!!! hawa viumbe wana mbinu nyingi asikwambie mtu!!!!
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Binafsi, sipendi kukurupuka. Kama ana mashaka, ni vzr kujipa muda na kufanya uchunguzi wa kina. Kuitana majina ya namna hiyo haigurantee kuwa dada huyo ana mtu mwingine.
     
  14. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    wasiwasi wenu tu!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie sikubaliani na watu wa jinsia moja kuitana sweet, darling, honey.
    Khah, viwanda vya kukoboana ndio maana vinaongezeka.

    Majina hayo ni only and only kwa mtu nina interest naye, tena opposite sex.
     
  16. molely molly

    molely molly JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuuuuuuu!
     
  17. korino

    korino JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mh me ata sioni cha ajabu hapo
     
  18. GODLIVER CHARLE

    GODLIVER CHARLE Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi naona kuna ukweli kwamba hamna cha ajabu LAKINI pia naona kama ni njia mojawapo ya wadada kutuzuga. MAANA unaweza kukuta kaseviwa JACKLINE kumbe ni JACKSON... then ndo katumia msg "usijali beib" n.k
     
Loading...