Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi vyuo vikuu vyetu vinaboreka au vinaboronga tuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by LINCOLINMTZA, Mar 16, 2011.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi wana JF tuulizana hivyi vyuo vikuu vetu kama UDSM, UDOM, MZUMBE na vingine vyote vinaendelea katika utafiti au katika kuboronga? Kwani mwisho wake havitakuwa na maana. Je nini kifanyike kuviboresha?
     
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni serikali kuu ktenga pesa za kufanyia utafiti kwa kila idara na sio kutegemea wafadhali ambao wao kule makwao ndio wanapata misukosuko ya matetemeko makubwa sana na kupunguza ,misaada yao kwetu.. Kwa kuwa serikali haina mpango wa kutenga bajeti katika utafiti ndio inaleta shida sana leo hata bajeti zao. Tazama UDSM wakiomba bajeti na kiwango chao wanachopewa ni kidogo sana ilinganishwa na maudhui yake
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Peleka mada yako kwenye jukwaa la elimu......hakuna uhusiano wa our university na siasa......................
     
  4. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    only83

    Usikiri siasa na kuandaa maandamano, kupiga kampeni na kumjadili Dr. Slaa na Kikwete. Siasa ni zaidi ya hapo. Elimu, Uchumi na vitengo vingi vinavyogusa maisha ya kila siku haviwezi kutenganishwa na siasa. Kwa hiyo elimu ni msingi mkuu katika maisha; na kuboronga au kuboreka kwake ni lazima kuhusishwe na siasa za nchi husika. Hope umenipata.
     
Loading...