Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi vituo vya televisheni Tanzania zinampango wakwenda digital?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fundi Mchundo, Jan 9, 2008.

  1. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ikiwa nchi zote zilizoendelea zikiwa ziko mbioni ( baadhi tayari) kuondoka kwenye analog transmissions kwenda digital, Tanzania wana mpango gani? Na nini athari zake kwetu sisi ambao ni addicts wa CNN na BBC?
     
Loading...