Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi vitu vya ukweli sana....

Discussion in 'Jamii Photos' started by SUNGUSIA, Mar 7, 2011.

  1. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    BEI SAWA NA BURE PM

    [​IMG]


    [​IMG]

     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wapi huko, shilingi ngapi?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    magumashi tena haya
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hicho kitu cha nokia kinaongea ngapi mkuu?
     
  5. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka si kweli hakuna magumashi hapa ni ukweli mtupu si kila kitu ni magumashi mkuu..
     
  6. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mbona unaongea kwa mafumbo? Weka vitu bayana...! Zinauzwa shilingi ngapi na zainapatokanaje? Au unataka kututapeli?

    Kwanini tuku-PM wakati umeweka hadharani? Ungeweka kwa PM kama ulikua unataka kufanya siri. Agrrrrrrrrrrrr
     
  7. g

    geophysics JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    si mahali pa biashara ndugu yangu... ukifanya hivyo watu watahama...ebu peleka hii kwa michuzi aweza kusaidia kwa hili.
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu toa maelezo ya kutosha kuhusiana na bidhaa ulizozionyesha!!
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    mitiniii!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hiyo nokia n8 kuna magumashi kibao za kichina wameandika made in finland. Hazina function hata moja ya nokia n8. Muonekano ni copy kabisa lakini ukiingia kwenye function zero.
     
  11. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mambo huyawezi!!!!!!!!
     
  12. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kitu cha blackberry ni next level..
     
  13. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukifungua box ukakuta ni ya kichina na sio Hungary or Finland ruksa kuacha hasara kwangu kwa box lililofunguliwa. karibu.
     
  14. upele

    upele JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ACHENI KUBABA IKA NYIE HAKUNA KITU HAPO NI JUST COPY FROM KWA JAMAA WAKUFANANA ANGALIENI WABONGO TAMAA MBELE MAUTI NYUMA EBU HIZO PESA BORA TUENDE KULE LOLIONDO KWA BABU
    cONQUEST-BONGO MUFILISI:A S 13:
     
Loading...