Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi viboko mashuleni vinatusaidia kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Red Giant, Apr 11, 2012.

  1. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,612
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    Najiuliza hili swali, mbona shule za international na maacademy hakuna viboko, au shule za wahindi na watu wanafaulu. hivi hakuna njia nyingine ya kuwaadabisha vijana wetu? mi naona viboko ni adhabu inayowafaa wanyama sio watu!
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nashauri viboko viendelee ili kuwaadabisha watoto watukutu kama Lulu!!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Viboko havisaidii, vinawafanya watoto wasipende shule. Vinawajenga wanafunzi kuwa na nidhamu ya uoga.
     
  4. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,612
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    sure kabisa mtoto anajifunza ili awajibike lazima pawepo na adhabu vingenevyo hakuna kuwajibika
     
  5. i

    isele Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ujinga wa mtoto /kijana umefungwa kwenye akili yake unaondolewa kwa viboko.
     
  6. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,612
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    inamaana watoto wa shule za international au za kihindi au ulaya ni wajinga kwa sababu viboko havijaondoa ujinga wao?
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    hata Biblia inaruhusu viboko
     
  8. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mjerumani hakuwa mjinga kuweka adhabu ya viboko.
     
  9. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,612
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    mjerumani alikuwa anatuona sisi kama wanyama kazi ndio maana alituchapa, unafikiri huko kwao wanachapa watoto wao?
     
  10. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,612
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    sina shida ya mzazi kumchapa mtoto wake sababu tafiti zinasema ili adhabu iwe effective inategemea na anaye itoa, lakini kwa waalimu naona tunaharibu watoto. just imagine mwalimu katoka kukuchapa alafu anakufundisha muda huohuo au unategemea mtoto akamuombe msaada wa kimasomo! mwalimu ni rafiki lakini huku afrika especially TZ ni adui.
     
  11. B

    BULOLE BUKOMBE JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna popote duniani kwenye nidhamu sahihi isiyotunzwa na ukali wa adhabu, hata mtoa mada hii angekuwa muuaji kama siyo ukali wa adhabu ya kuua ambayo ni kunyongwa. Ulaya hakuna nidhamu kabisa kama mtu unafikiri vizuri, mfano vijana wengi mmeharibika ukiwemo wewe ambaye unanakiri tu na kutoa mada, hivi sisi tuliochapwa viboko umeona nani anavaa surali mbele ya mama yake hali chupi yake ikionekana? hayo ni matokeo ya uhuru usiokuwa na mipaka na zaidi ya yote ni matokeo ya kuamini kuwa kila kitu cha ulaya ni kitu kizuri kwa mwafrika. Na kwa taarifa yako 95% ya wote walisoma International ni wavivu na wazembe popote walipo kwa kuwa shule hizo zina wafundisha watu mfumo wa maisha ya ulaya badala ya mfumo halisi wa maisha ya Tanzania.

    Angalia mbona mmepiga kelele Cameroon alipokuja na hoja ya kuturudisha SODOMA NA GOMORA? Ikiwa kila kitokacho ulaya ni kizuri hapo je? Fikirini kwanza kabla ya kucopy na kupaste kwenye bongo zenu.JESHI LINA NIDHAMU KWA SABABU YA UKALI WA ADHABU BILA HIVYO PASINGETOSHA Utakuta mtu ana miaka 30 jeshini anaingia kijana ana miaka 25 lakini mwenye elimu na cheo ni lazima pasipo hiari wala mjadala apokee amri kutoka kwa huyu mjukuu na aitekeleze akibisha cha moto atakiona upo hapo mdogo wangu nimekuita mdogo wangu kutokana na mleta hoja anaonekana ni mwathirika wa kupenda vya ulaya.
     
Loading...