Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi usingekuwepo IKIMWI hali ingekuwaje??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gosbertgoodluck, Mar 7, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni uchokonozi tu! Lakini nashindwa hata kufikiria manake pamoja na kuwepo kwa ukimwi, bado ngono inafanywa tena 'ngono zembe' waziwazi tena kwa sana kana kwamba haupo.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Gosbert hebu rekebisha hiyo title kwanza halafu nitarudi
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimeshindwa kurekebisha.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ndo shida ya mobile haya nitachangia tu hivyo hivyo.

    Sidhani kama kungekuwa na tofauti sana maana sheria zipo ili zivunjwe.

    Na Mungu aliweka toba sababu anajua watu watakosea so sio rahisi sana watu wasikosee

    Ni hayo tu nasikia usingizi
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wangeogopa Mimba tu!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Usingekuwepo ukimwi ungekuwepo ugonjwa mwingine.
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ule msemo wa nzi kufa juu ya kidonda si hasara usingekuwepo na naona ingekuwa full kujiachia zaidi. then kwa sasa wazazi huwakataza watoto ngono zaidi kwasababu ya ma/ugonjwa, sasa kama ya/ungelikuwa haupo sijuwi hata wangeanzia wapi?
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Usingekuwepo watu wangekuwa wanatelezaa tu shwaaaaaaaa kama wamekanyaga ganda la ndizi
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    ajali kazini lol
    ndo misemo siku hi zi ...
    kwa hiyo watu hawaogopi sasa ...
    ingekuwa balaa kama hamna ngoma...
    nyumba ndogo kumi kumi
     
  10. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya just imagine kama saa hizi ni fully kujiachia. Usingekuwepo ingekuwa full kujimwaga yaani.. katoka juma, athumani hajali naye anaingia tuu....
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    Na mafua madogo madogo wasingeyaogopa Lizzy?
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hehehhhehe .... usinge kuwepo ukimwi hali ingekuwaje????:A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13:
     
  13. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,392
    Trophy Points: 280
    Kuna mtoto mmoja mzuri acha kabisa kule Arusha nilimla kwa k.on.d.om, iliniuma sana huu ukimwi ulinyima raha full, nauchukia sana. Halafu demu mwenyewe alikuwa hana neno!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Duuuuhhh:A S 13:
     
  15. C

    Capitalist Senior Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukimwi usingekuwepo ingekuwa raha zaidi coz kondom ni karaha tu, zinatunyima raha.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Pole my dear kama
    Umechoka kula pipi kwenye karatasi
    ya nailoni
    Funga pingu za maisha..
     
Loading...