Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Ushindi wa Mbunge Ukipingwa Mahakamani Yeye Anaendelea na Kazi Zake Kama Mbunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Nov 30, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WanaJF,
    Kama mnavyofahamu, hivi sasa kuna maandalizi kwenye majimbo mengi ya kufungua kesi mahakamani kupinga ushindi wa wabunge waliotangazwa na NEC. Ninachopenda kujua ni je mbunge ambaye ushindi wake umepingwa mahakani ataendelea na kazi zake kama mbunge mpaka mahakama itengue ushindi huo, au itabidi asimame kwanza hadi kesi itakapokamilika?
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ataendelea na kazi bungeni unless mahakama ithibitishe kuwa hakushinda, na hapo mara nyingi huwa wanaitisha uchaguzi mpya. some of these cases can take years kwahiyo anaweza akaendelea kupeta kwa miaka hata minne
     
  3. W

    WildCard JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tena akibahati uwaziri kama Mac-Ongoro Mahanga anaendelea kwa bidii kabisa.
     
  4. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MacOngoro, .......... interesting :)
     
  5. W

    WildCard JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndio jina lake halisi. Hili la Makongoro ni la kusomea shule tu.
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yes, nami ndivyo ninavyoelewa. Hilo la Makongoro limetokana na "uchakachuaji" ili kutimiza matakwa ya kupata elimu tu. Jina lake halisi ni Mac Ongoro.
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wadau kama hii ni kweli na watu tunajua na evidence zipo kwanini hawa watu tusiwafikishe mahakamani, Mimi Taanzisha Mchango wa Kuchangia Kuwapeleka Mahakamani Viongozi Vihiyo; wanasheria wapo tunawatafuta na kufungulia kesi hawa watu.
     
Loading...