Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi ungekuwa sio Mtanzania, ungeweza sema nini juu ya Tanzania kwa haya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntumami, Feb 4, 2011.

  1. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wapendwa wana jamii,hebu pata picha wewe si Mtanzania kisha ukasikia kuwa kuna sehemu kuna watu wanachuna ngozi!! kisha baaada ya muda ukasikia hukohuko wanaua vikongwe!! tena mara ukasikia kuna watu wanaua albino!! mara tena unakuja kusikia vifo vya vichanga vingi navyo vikihushwa na imani potofu za ushirikina!! na hayo yote pia yakihusishwa na ushirikina??

    hebu fikiri ungeiona vipi Tanzania, please tafakari na uone ni hatua ipi unaweza ichukua?


    May God have Mercy on Tanzania
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    na ukasikia nchi hiyo hiyo mkuu wa nchi anaponda pesa kwa safari zisizo na tija kwa taifa lake na anatumia mapesa mengi yanayoweza kuboresha hospital na shule nyingi nchini mwake, anataka kumzawadia rafiki yake tsh 94bn kwa kuingiza kampuni feki, uteuzi wa nafasi za uongozi anazofanya hafanyi kwa merit bali kwa kujuana, urafiki etc.....
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Mimi ningesema hilo taifa lina utindio wa ubongo!
     
  4. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ni aibu sana....ila ushirikin mwingi ulikuwa kwaajili ya uchaguzi hasa ule wa maalbino.....
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa Nchni pia analindwa na Yahya kwa ulinzi wa Giza!!!! Hivi kwanini Rais hakukana au Salva huwa anajitokeza kukana hili aliona lipo sawa halina hatari juu ya Mr. Presd
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Na ukasikia mtoto wa rais ametoa kauli kali ya kukemea viongozi wa chama tawala kuwa ni wazembe, si wawajibikaji na wako kwa maslahi yao zaidi na habari hii ikawa ndo habari kuu kwenye vyombo vya habari.
     
  7. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na ukasikia nchi maskini ya kutupwa inaizawadia BILLIONI 94,pesa tuliyokatwa kodi za aina mbalimbali mimi na wewe, kampuni ambayo hata postal adress yahapa kwetu Tanzania haina-soma The Guardian ya leo uone mambo yalivyoendeshwa ICC..............
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Alimsikia jana kwenye hutuba yake eti tutapunguza dawa, madawati then tuwalipe hao Dowans.
     
  9. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Duh,mmesahau na mkasikia raisi wa kwanza toka kwa mkwere mwenye udaktari mara tano ,eti jamani tuna rais msomi ee.
     
Loading...