Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Unazo sababu za kukishabikia Chama Chochote TZ? Kama zipo zielezee tuzipime hapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ChescoMatunda, Sep 19, 2011.

  1. ChescoMatunda

    ChescoMatunda JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,139
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Najiuliza mpaka Leo niwe mwanachama wa chama kipi cha Siasa kwa7bu zipi? Chama tawala mpaka Leo kina nini hasa cha kunishawishi, au Upinzani kuna Tumaini Jipya??
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hakuna watu wabaya kama mashabiki wa vyama,mimi si mshabiki wa chama chochote mimi ni mzalendo wa nchi yangu tanganyika na chama ninachiweza kukichagua(si ushabiki) ni hiki.
    1.chenye wazalendo halisi(viongozi)
    2.kinachoweza kulinda rasilimali za nchi hii.
    3.kinachtaka kuongoza na si kutawala.
    4.kinachochukizwa na ufisadi.
    5.kisichokumbatia wageni.
    6.kisichokumbatia wafanyabiashara wakubwa.
    7.kinachoguswa na vijana kukosa ajira.
    8.kinachozingatia miiko ya uongozi.
    9.kinachoweza kuunda serikali inayolingana na mapato ya serikali.
    10.kitakachosimamia haki za wananchi wake.
    chunguza vyama vyote sijui kama unaweza kupata chenye sifa zote ila ccm haina swifa hata moja hapo.
     
Loading...