Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi unawezaje kuishi na watu hawa ....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FirstLady1, Apr 15, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sisi wote ni wabongland na tabia za baadhi yetu zinajulikana hivi unaweza kuishi na watu kama hawa kama wako katika jamii inayokuzunguka kila siku ........
    Kila mtu ana upeo na mawazo yake hapa..

    1. Kuna wale wanafiki anakuchekea kumbe hakupendi hata kidogo anakuwazia mabaya tu
    2. Msema Ovyo lolote linalokuja yeye analisema tu
    3. Watu wenye wivu na maendeleo ya wengine..Ukipanda cheo matatizo,Ukinunua gari kasheshe,Ukijenga nyumba ..kesi..ukipata mtoto/watoto...matatizo
    4. Wabinafsi wanaojipenda wenyewe kuliko wengine
    5. Wasengenyaji..
    6. Wazandiki..
    8. Vizabizabina
    9. Wachochezi
    10.....
    11......
    13...
    14....
    15....

    List inaendelea Topic endelevu
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehehe!
    HIVI VIZABIZABINA NDO WAKOJE?
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    halafu kuna WASHAKUNAKU
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Binamu mwongozo tafadhari me am vere serious
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nadhani FL1, wamama wanahitajika kuendeleza hii thread!!!
    sisi mambo ya umbea, sijui zabizabina hatujui bana!!
     
  6. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ongeza
    WAPASHKUNA
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa katika maisha yetu ya kila siku hawakwepeki lazima wapo.
    Kama binadamu wenye akili timamu lazima utakumbana nao labda uwe kichaa ndo watakukwepa.
    Cha msingi ni kuvumilia tu huna jinsi ww ni binadamu.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Bigirita wenye wivu na maendeleo yako ...unaishi nao vip?
     
  9. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    FL1, Hayo yote ni mapito ya dunia hii na mengine mengi mazuri kwa mabaya !!! katika jamii tunamoishi kuna watu wenye tabia tofauti sana.. nzuri na mbaya.. Na wengi wetu hatupendi mabaya, so ni kujaribu kuepukana nayo tuu.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,146
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Wazandiki ndio wakoje?
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huwezi kuwaepuka hao watu kwani ndio jamii yetu imeundwa hivyo.njia nzuri ya kujiepusha nao wapuuze na endelea na shughuri zako.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    The simplest thing to do is just taking them as a challenge!..
    Pamoja na manenoneno yao, mwisho wa siku wanakupa changamoto maishani...u get to know how to combat them, and be a better person!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Thanx bwana Wenger ushauri wako makini sana ..
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nikisoma kati kati ya mistari, naona umeamua kuwapiga madongo wanasiasa indairekti leo heeehhehe usiwape kura bana!
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi mbona sioni kidude cha thanx kimeenda wapi waka cha ku-Quote????????????????
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    hahahah umeanza vituko vywako Kijana ... na wao pia wako kwenye List hiyo
     
  17. Amanda

    Amanda Senior Member

    #17
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika maisha unakutana na watu wa aina mbali mbali wakiwemo hao uliowataja, ila ni rahisi kuwagundua maana hawajifichi hata kama atakuchekea, kicheko chake si cha furaha bali unafiki. Uvumilivu ndio suluhisho pekee na usimshirikishe mambo yako ili azidi kuumizwa na maendeleo yako.
     
  18. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukisha elewa tabia za watu wala hawakupi tabu kuishi nao! na kama alivyosema Wenger jamii yetu ndio imeundwa na watu hawa so huwezi kuwaepuka maana wamo hata ndani ya familia zetu wenyewe yaani tuko nao katika maisha yetu ya kila siku! Cha msing i ni wewe kuishi maisha yako, ishi the way life suit you to live and live to suit others interest! ukiangalia watu wanafanya nini au wansema nini utakuwa hauishi maisha yako bali utakuwa unaishi maisha yao, na mwisho wa siku you will end up hurt own feelings!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tena nyie mnakuwaga wabaya sana kwenye hizi maneno
    ukimkutana man mbeya dah unaskia kichefuchefu kabisaaaaaaaa
     
  20. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    God inspired me,Do not seek any perfect trust of the people and do not depend on them for they will perish you.......'' Bahaeddin al Balkh (Maarif I/360)
     
Loading...