Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi unaweza kumlinganisha Ridhiwani Kikwete na Makongoro Nyerere?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PAMBA1, Oct 14, 2011.

  1. PAMBA1

    PAMBA1 Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ni siku ya kumbukumbu ya hayati baba yetu mpendwa wetu mzee wetu babu yetu mwl Jk Nyerere nilikuwa home asubuhi najaribu kutafakari na kupitia vitabu alivyoandika Mwl Nyerere nikiwa nasoma kuna wazo likanijia eti jamani tukisema tuwalinganishe watoto wa marais wetu wote waliopita.

    Je utakuta watoto wa rais gani watakuwa bado ni watu wa kawaida na wazalendo wa kuipenda nchi na watanzania wote. Nikatamani nimlinganishe Ridhi one Kikwete na Makongoro Nyerere ni yupi ambaye anaweza kuwa na maadili ya kuipenda nchi yake kwa maana ya kujilimbikizia mali na kujivunia cheo cha wazazi wao.
     
  2. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu...hata siku moja mtoto wa ****** hauwezi ukamlinganisha na Makongoro......
    Nikama unalinganisha TOYOTA VITZ YEAR99' MOD NA RANGEROVER ''Vogue'' katika comfortableness
     
  3. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    no way...........hawalingani ng'oooooooooo
     
  4. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    we acha tu! nazidi kupata hasira sijui tunajenga taifa la namna gani kijana huyu anautajiri usioelezeka na hakuna anayeelewa fedha nyingi kapata wapi hata kama akichukua mshahara wa baba yake wote na marupurupu yake hastahili kuwa hapo alipo.mbaya zaidi maskini tumekuwa watu wa kuzibwa midomo tu lakini ipo siku sauti zetu zitasikika kama si zetu basi za wajukuu zetu very shame!
    ni aibu kwa kiongozi wa nafasi kubwa kama hii kuwa na mtoto ambaye mali zake hazielezeki kihurahisi.
    huyu lizi one ni kwa nini asikike kuzidi watoto wa maraisi wengine akiwa na umri mdogo chini ya 40yrs?! haya bana
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    mmoja ni fisadi mwingine yko tayari hata kushindia mihogo na gongo siyo kwa kupenda ni kwamba hana kitu
     
  6. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwl alikataa kata watoto wake wasiingie kwenye System ndo maana hadi leo hawana pa kushika, wanafedha za kuendesha maisha tu. Nadhani mwl alijua akiwaruhusu wachangamkie dili wangemharibia. Sasa Vasco amemruhusu Riz kuingia kwenye system na amekwapua mihela kweli kweli, kila kona dogo amedominate ila siku zaja atafanywa kama watoto wa Gaddafi.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jibu unalo ila unataka kupoteza muda wa watu tu hapa
    hawafanani kwa mambo mengi ntakutajia kadhaa
    -umri wao
    -umri wa baba zao
    -umri wa mama zao
    -umri wa wake zao(hop wote wameoa)
    -umri wa watoto zao
    -rangi ya ngozi zao
    -makabila yao
    -mali wanzomiliki
    -unaarufu wao
    -mchango wao ktk jamii
    -busara za baba zao
    WADAU WATAENDELEA KUTOA TOFAUT NYINGINE
     
  8. G

    GAGAGIGIKOKO Senior Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni sawa na kulinganisha malaika(MAKONGORO) na IBILISI MKUU (RIZI ONE).You cant compare JIZI ONE(RIDHIWANI) with Makongoro Nyerere
     
  9. T

    The Priest JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    crash u r killing me!lol
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wakuu kuwalinganisha inawezekana kabisa kwa mtazamo wangu. dunia hii kila kitu kinaweza kulinganishwa na kingine, hilo linawezekana kabisa, why not?

    Na kama ukilinganisha mabaya na mema, nadhani Makongoro anamzidi Riz1 kwa kuwa mzalendo wa nchi yake.
     
  11. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Mmoja anaishi kimjini mjini na mwingine haeleweki tuseme yupo kama hayupo
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    saafi:pia mmoja anatuhumiwa kwa ufisad mwingne hahusishwi
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Mkuu kwanza siwezi sema kuwa uzalendo wa mtu unapimwa kupitia kutokumiliki mali au kumiliki mali,tatizo la msingi ni je hizo mali umezipataje? Kupitia hili la namna ulivyozipata mali ndipo nataka kuwafananisha Makongoro na Ridhiwani,kimsingi Makongoro anapata credit kwa namna ambavyo ajatumia uwepo wa baba yake pale ikulu kusomba mali za watanzania,lakini hili nadhani limepata nguvu zaidi kutokana na hulka ya Mwl Nyerere ya kutopenda makuu...tofauti na JK ambaye anapenda starehe na maisha ya juu,na kwahiyo hata watoto wake nao wamechukua tabia hii kabisa..na wanachota mali za watanzania kwa pamoja....
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Unataka wafanane ili iweje sasa!
     
  15. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huwezi kumlinganisha Makongoro na Riz1 in any way, wanachofanana ni kuwa wote ni wanaume, ni watoto wa marais na ni binadamu, the rest ni kichefuchefu!
     
  16. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makongoro shujaa na ana uthubutu alishawahi kuwa mbunge a.town- nccr. SASA HUYU RIDHIWANI MNAFIKI, MDINI, MKABILA, MBAGUZI, TOTO FISADI ANATUMIA MGONGO WA BABAYE KUJIONA KUJINUFAISHA NA SIASA ZAKE KWENYE MITANDAO YA KIJAMII WAPI NA WAPI. RIZI1 NI BONGE LA KILAZA.
     
  17. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi si tii neno napita 2
     
  18. FREDRICK KIMARO

    FREDRICK KIMARO Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naisi kama kwenda kjinyonga vile .
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umetoa tofauti za kimasaburi na sio za kushirisha ubongo
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    si iwe je?
     
Loading...