Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi unapoota ndoto inatokea?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Babygood, Jul 6, 2011.

  1. B

    Babygood Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​Kuna men tulikuwa tunadate ikatokea misunderstanding, yeye ni mwanachuo bado na mimi ni graduate ofcourse sija Do nae as i said in previous topic i posted na tulibrake baada ya yeye kuonyesha ajajipanga time will tell!! problem ni kwamba nimejitahidi nimsahau kwa kuwa na watu wengine,nikaamua kukubalia Anatha man lakini sijiskii furaha ya ukweli is like iam forcing my self! nashangaa why to this man maana before nillishabrake na mwingine sikupata hii shida, na huyu pia siku Do nae! lakini iyo sio isu nimeshangaa zaidi hii ni mara ya tatu sasa namuota huyu men, yaani jana nimeota nilikua nimeleta anatha guy kumu introduce home alafu mama yangu akawa anaongea na yule men wa kwanza hivi, dont worry wewe ndo muhusika i will work on it, huyu hatuta mkubalia!.. niliposhtuka nilishangaa sana maana i had ever think about that! ushauri pls!
     
  2. p

    pointers JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    je unampenda kweli???
     
  3. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    just think why u brake up, then ur the one to decide..........kama ni ishu ndogo mrudie na kumuomba msamaha.....kama ni ishu kuuubwa we achana nae
     
  4. B

    Babygood Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yea nampenda, lakini sijachat nae mda, hakukuwa na sababu ya kubrake isu ni yeye alisema tuache kwanza, tangu hapo ishakata miezi!, comunication ikawa loose! nikawa namcall call badae na mi nikaanza kuwa kimya!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    huyo jamaa yaonesha bado wampenda...usishindane na moyo wake.
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Si uandike tu kiswahili maana anatha, mara men?? aaaaarrgggg.......kwa kifupi unampenda sana huyo men wako ndio maana unamuwaaza sana wakati wa mchana, na ndoto huwa haziongopi, kitu tukiwazacho saaaana mchana usiku huwa tunaota
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shantel usijali ndo kwanza ameingia MMU na JF acha aonyeshe kuwa yeye mwana CHUO....
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Halafu wewe kiruka njia sasa, men, anatha, next...wote hujado nao?...wewe kitight? bado nyuzi weye? kama unamuota mukubalie kwenye ndoto,funga ndoa kwenye ndoto then divorce kwenye ndoto...ukiamka life linasonga mbele...
     
  9. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuwa na msimamo, chagua mmoja ili utulie. Ukibadilishabadilisha, lazima utakwama tu na mwisho wake ni kuendelea na hizo ndoto!
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hiyo grammar ya chuo gani?
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    bongo vipo vingi, nasikia kuna Street University huenda huko ndo aliko...ya Mwanamayu sijui? Vyuo vingi tu wewe tu na chuo utakacho Bongo utapata...
     
  12. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nahisi kama umeharakia hayo mahusiano mapya hivi?
    Unapobreak na mwanaume,jipe muda wa kutosha ili ujue wapi ulikosea na ni nini hasa unachohitaji toka kwenye mahisiano.Pengine ni wewe hujajielewaelewa hasa unataka nini.
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhh yake kali lakini, anatha.....
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Soon vya kata vinakuja tutakoma...****** anataka maendeleo full kipupwe...hapo ndo itakuwa kiama.
     
  15. g

    geophysics JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unasoma chuo gani maana stori ulivyoiandika hata kueleweka haileweki kabisa kwa sababu ya kuchanganya maneno kiingereza, kisukuma/kihaya nk. na kiswahili. Kama ukiandika basi andika kama msomi watu wakupe ushauri..... crap
     
  16. D

    Davlov New Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuwa muwazi kwa kiasi fulani ili ugonjwa ujulikane.
     
Loading...