Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi unapoambiwa utume CV mahali, ni lazima uiambatanishe na copy za vyeti

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by njoro, Jul 28, 2012.

  1. njoro

    njoro Senior Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana- JF naomba kujulishwa
     
  2. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    vizuri usome tangazo linataka uambatanishe na nini.so usome na kuelewa requirements to be attached.
     
  3. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Mkuu..ni vyema kuthibitishwa 'qualifications' zako kwa kuambatanisha na vyeti. Waajiri wengi ndivyo wanavyotaka.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tangazi likisema cv tu wewe tuma cv na cover letter basi

    Waajiri siku hiz wanaangalia vyeti ukishaqualify byeee:israel:
     
Loading...