Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi unakumbuka?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by situmai, Aug 28, 2012.

  1. situmai

    situmai Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    unakumbuka idadi ya uliyoduu nao mpk sasa?
     
  2. N

    Neylu JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndio nakumbuka....
    Kwa hiyo????
     
  3. situmai

    situmai Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    duh kuanza na kuanza mashushuu... kasheshe hiyo?
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ganga yajayo
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hii ni sawa na kujiuliza hivi ingekuwa sabuni tungekuwa tushamaliza miche mingapi?
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Post nyingine bwana. Mods muwe mnafanya cleaning ikibidi!!!
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukianza kuwa na mawazo ya kufa kufa ndio unakuwa na maswali kama haya! ulipokuwa unajirusha ulikuwa hujui kama unaongeza idadi ambayo baadaye itakutia mashakani?Utavuna ulichopanda, kwaheri!!
     
Loading...