Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi unajisikiaje unapoanzisha uhusiano mpya.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bongemzito, Dec 6, 2010.

  1. B

    Bongemzito Senior Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa kupata hisia za watu tofauti wanapoanzisha uhusiano mpya..
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huwa moyo unadunda sana kama ishara ya aidha kukubaliwa au kukataliwa!
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mzee PJ najua hapa unatupa mawaidha ila wewe ulishasahau kuanzisha mahusiano mapya toka umpate mamayeyoo. Thanx
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uhusiano mpya wallah ni mzuri mkianza na mwendo mzuri lakini ni sumu ya kukudhuru mmojawapo akajabadilika baadae,,i wish u all dah best...
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbili haikai tatu haikai!
     
  6. B

    Bongemzito Senior Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hasa pale unapotoka nae kwa mara ya kwanza yaan kama unampenda kwa sana unajiisi kama vile upo peke yako duniani..
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hasa ile siku ya kwanza mnapokuwa kwa room.loh........!unakuwa na matarajio makubwa sana pindi unapomwona mwenzio live bila zengwe na ukijaribu kulinganisha na mpenzi wako wa nyuma
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh pale mnapokutana kwa mara ya 1 kula tundi huwa najihisi kama sitafika mshindo vile, lakini inakuwa kinyumbe chake badala ya kufiki mshindo na fika likishindo
     
  9. D

    Dick JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shauku kwa sana, confidence kiasi na kumsoma pia
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Baby, darling, dear, my love, sweetheart huwa nyingi sana. Ipe muda tu zinapotea zote
     
  11. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Swali tamu hilo. in short kuna utamu wa ajabu unapoanzisha uhusiano mpya na macare yanakuwepo ya kutosha but mkishajuana kila m2, duh hapo ndo kazi inapoanzia utackia macre yamepungua.

     
  12. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh......!!!!
    Pia unakasoma na katabia kake ndo inakuwa inabore ile mbaya.

     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Uumm let me think....hmmm I can't remember
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Come back to the real world cousin! :eek:
     
  15. M

    Mkuki JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi huwa nasikia uoga furani na ndio maana sipendi mahusiano mapya niliye naye ananitosha nampenda kwa dhati naye ananipenda sasa sikia usipende kuanzisha mahusiano mapya unaweza ukawa huna msimamo simama hapo na ngangania usiachie
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mahusiano mapya ni raha sana. Kila mmoja anakuwa anaficha tabia zake mbaya, kwa wanaume huwa wanaonesha kujali sana. Ni sawa sawa na unapopata kazi mpya. Utajifanya mtiifu zaidi mwanzoni ila ukishayasoma mazingira na kuyazoea unashangaa bosi anakutangulia kufika kazini.
     
Loading...