Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi, unaeza kumfanyia Rais kitendo kama hiki?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Dec 2, 2009.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapa hebu nihabarisheni kulikoni?

    [​IMG]
     
  2. 2c2

    2c2 Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona kama kwao kama ni kitendo cha kawaida saana si unaona wanacheka? jaribu bongo huone maafisa usalama walivyo na uchu wa kupiga watu, utahadithia kipigo utacho pata} maze e nimependa kinoma jezi zao; mahafande wa bongo hatuwezi kuiga katika majeshi yetu, macombat sii ya vikao ni ya kupigania au wadau mnasemaje?
     
  3. w

    wakumbuli Senior Member

    #3
    Dec 3, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni salamu tu inategemea mila na desturi mkubwa
     
Loading...