Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi una maanisha nini?.........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MwanajamiiOne, Jan 30, 2012.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Unaposema, Madaktari wameitikia amri ya Waziri Mkuu??? je kuitikia wito ni kuonekana maeneo ya vituo vya kazi?

    kuzungumza na wagonjwa,je tuna uhakika gani kuwa prescriptions zinatolewa, na zinatolewa ipasavyo??
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hawa TBC na Clouds ni wapuuzi wa hali ya juu kabisa. hii ni tabia ya siasa za CCM, hawasemi ukweli.

    kama katika hospitali ya Muhimbili madaktari wote wamegoma mpaka emergencies, Dodoma hospital madaktari wame-sign lakini hawatoi huduma, Amana hospital na Mbeya the same story, then Hospitali ya Kigoma peke yake ndo wanaonekana kufanya kazi, hospitali ambayo haikugoma in the first place; Halafu wanasema madaktari wameitikia wito wa waziri mkuu..........upuuzi huu, chombo gani cha habari hiki sasa.

    Hizi kauli zinazoonyesha kwamba hali ni shwari, halafu watu wanakufa mahospitalini ni hatari sana kwa usalama wa nchi........Upuuzi wa namna hii ukiendelea, these meat heads will live to see it, I am telling you me.

    Huu ni ukenge, tungeona waziri wa Afya akionyesha srikali imelifanyiaje tamko la Waziri mkuu leo, watuonyeshe hao madaktari wa majeshi yetu yakifanya kazi; instead, asubuhi na mapema, wanapeleka FFU Muhimbili. Does that make any sense? No body has uttered a word since PM's long boring lecture yesterday, not even the minister in charge....and yet, they call themselves leaders!!!

    pambaf na nusu!!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hizi ni propaganda...
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana! Na mbaya zaidi kuna watu na akili zao timamu wameamini hii brainwashing ya Pindua!
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hawa wanaleta propaganda kwenye maisha ya wananchi? for whose benefit? matumbo yao? tamaa yao ya kuwa madarakani bila kuwahudumia wananchi?

    Hawa viazi hawa.........there will come a day!!!
     
  6. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi unapopeleka FFU hospitali unategemea nini? Je, FFU wanaweza kuwalazimisha madaktari kutibu wagonjwa? Na watawalazimisha kwa njia gani? Watapiga mabomu ya machozi? Maana wakijaribu tu wagonjwa waliopo wodini watapata ugonjwa mpya wa macho! Je, Watamwaga maji ya kuwasha? Je, watasimama nyuma ya madaktari kuhakikisha kuwa wanawapima wagonjwa na ku prescribe dawa?
    Yaani unaweza kujiuliza maswali 100 na usipate jibu!

    Masikini watawala wetu wanadhani kila tatizo linaweza kutatuliwa kwa kutumia FFU. FFU nao bila kufikiria huwa wanabeba silaha na kudandia landrover! Ni kama walivyoenda jangwani wakiwa wamevaa kivita badala ya kuwa na vifaa vya kuokoa wahanga wa mafuriko! Mh, akili ni nywele kila mtu ana zake!
     
  7. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kichwani ni very narrow.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    pale maisha ya watanzania yanapochezewa na wanasiasa
     
Loading...