Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi umeliona hili bango?...All essential areas are covered

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Jan 29, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..nimeipenda hii idea katika tangazo la AIRTEL kwenye bango barabarani maeneo ya MOROCCO...wachezaji timu ya manchester united, wameshikilia nyeti zao
    alafu juu yake ikaandikwa "all essential areas are covered"....
     
  2. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waache wajihusishe na mambo ya Uingereza, unaona huo uelekeo! Kama umekaa kikameruni kameruni vile.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Yaani we wanamme wenzio wakishika nyeti zao wewe unafurahi???

    Mi naona wanatukana tu, ni fffffn ya kiaina.
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hata pale kipawa njia panda ya kuingilia jk nyerere airport lipo, mi linaniuzi hao vilaza wa man6!! bora wangeweka wachezaji wa ukwe e! wa chalsea.
    POPOBAWA.
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    aaah ntake radhi kongosho...lakini cjajua km ww ni me au ke!!kwa iyo huo upinzani cjaushangaa
     
Loading...