Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Umefulia ya The Komedy Imepotelea wapi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mgoyangi, Mar 22, 2010.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nauliza kwenye forum kwa wenye majibu, hivi ile aliyefulia ya The Commedy TBC 1 imetpoptelea wapi! Ilikuwa segment ya ajabu ajabu hivi ynye kudhalilisha watu - na kwa bahati mbaya watanzania wengi waliotangazwa hapo hawakuona haja ua kudai kushushiwa hadhi na kashfa.

    Mwenye kisa kamili atushushie
     
  2. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    The komedy wamefulia ndiyo maana wameamua kuondoa.
     
  3. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,311
    Likes Received: 5,006
    Trophy Points: 280
    Wewe unalalamika kwamba haipo kwa sasa au unajiuliza kwa nini wahanga hawakulalamika kwenye vyombo husika? Ufafanuzi tafadhali.
     
  4. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yote mawili
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kamuulize joti
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Actually ile clip ya kufulia ilikuwa haina maana yeyote, yaani mtu alikuwa vizuri leo labda hana kitu, eti badala ya kuwaambia watu wajifunze wao wanawafundisha watu kucheka hali hiyo. Hivi vijamaa vya orijino komedi pambafu sana. Slowly, wanaanza kupoteza wapenzi na umaarufu.

    Kama hawatasoma alama za nyakati basi hawana muda mrefu na wao. Industry ya Comedy ni very volatile, ili ku-survive unahitaji creativity na kufanya research ya mara kwa mara ili kujua upo kwenye stage gani ya S-curve ambayo itakusaidia kwenda mbele.

    Ngoja tuone Ze Comedy ya Channel 5 ianze na ilete ushindani ili hawa jamaa wapotee na uchafu wao.
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Baada ya kumuona Joti kafulia,wameona wapoteze tuu!!
     
Loading...