Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi umaarufu na uigizaji wapi na wapi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by yangoma, Sep 2, 2011.

  1. yangoma

    yangoma Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf habari zenu mimi ninataka kuzungumzia hili suala la muvi zetu. hivi karibuni nimejalibu kuangalia muvi kazaa na kuona
    washiliki waliopo humo hawana sifa zozote za uigizaji, eti kisa ni umaarufu wamewekwa kama mauzo ya film wakati hawana uhalisia wala talent hususani wauza sura wengi ni wanamuziki na miss vitongoji hawa watu wanaboa sana maana hakuna chochote kinachoonekana zaidi ya maonyesho ya mavazi na kiingereza chao cha tution. naomba ufafanuzi katika hili waelimishwe
    hawa watu wana uelewa mdogo mno nawasilisha
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Me hata video zao huwa siangalii kwa sababu hazina mvuto,kuigiza hawajui hazina ujumbe wowote zaidi ya mapenzi,na zinadumaza sana akili za watu hasa watoto na wanawake,HIVI HUWA WANAIGIZA BULE AU WANALIPWA?hawako serious na wanachokifanya wanachokifanya.
     
  3. yangoma

    yangoma Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sizani kima malipo basi nikidogo mno
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Mimi niliwahi kuangalia "My dreams"nilijilaumu.mimi nilishaacha kuangalia.yaani ni ubishow mtupu
     
  5. yangoma

    yangoma Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana
     
  6. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ziko direct sana.Je kwa kuangalia CV za waigizaji wetu kuna mtu ana hata diploma ya sanaa?Maana kiniangalia wengi wakiulizwa wanasema ni kipaji tu.Na mara nyingi niona picha zao ni kukopi na kupesti.Nimeisha kutana na waigizaji wa hapo Tz wananunua movie za Naijeria,walipoondoka na mimi nikanunua the same movie baada ya miezi miwili walitoa copy kati ya hizo lakini haikuwa nzuri kama ili ya Naijeria.
     
Loading...