Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ulitongozaje siku ile ulipo tongoza kwa mara ya kwanza.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Only Kilo, Aug 6, 2012.

  1. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ilkuwa wapi? Ulijiaanda je? Ulichuwa muda gani? Uliganganya kwa asilimia gani? Ulihisi hofu kiasi gani? Na ulijibiwa vipi baada ya sound zako zote?
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie nakumbuka niliandika barua tuu kuwa nakutaka
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dah! Me napitia mitaaa ileeeeee,wanakuja wenyew...napanda dau then naopoa....siumizi kichwa mkuu...
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    kuna jamaa alikuwa bingwa wa kuandika barua za mapenzi nilimtumia huyo kwa ofa sigara mbili za Nyota, barua aliyonitungia huyo staa nilimpa mdogo wangu wa kike aipeleke kwa demu wangu mtarajiwa. Ilinichukua mieze miwili kupata majibu, hata hivyo nilikubaliwa na sasa tuna watoto wanne,first born anasubiri jina lake litoke TCU!
     
  5. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Niliandika barua na kwa sabab nilikuwa na mwandiko over kisigino nkampa best yangu mmoja akaipaste, nikamimina na mapoda ya kufa mtu, nkachora kaapicha ka love, alivoona mwandiko ulivotoka akajua kapata mtu kumbe ya kupaste, baadae aliKuja nitosa .
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Weeewe,njoooo,nakupeeeeenda, kilichofuatia nilijibiwa nakusemea kwa mama yako.........
     
  7. e

    ebro jerry New Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah,watu wakali mi ilikuwa ni siku ya valentine nilinunu zawadi kidogo kama pipi nyingi na karatasi yenye ujumbe wa mapenzi nikampa mshkaji wangu aipeleke, alikubali
     
  8. S

    Slaker JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kumbe baba nawe umo humu,,,nw i know kumbe mvuta fegi ndye alimaproach mamito wako ...nice work dad
     
  9. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nilitafutiwa na wazazi
     
  10. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Mi nlimuandikia kaujumbe kwenye daftari la jografia, akasau kuchana hiyo karatasi, akakusanya daftari. Hiyo kesi ilikuwa kubwa mpk kwa mwalimu mkuu. Huyo dem sasa hv ni hakimu kanda ya ziwa huko.
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Watoto wa siku hizi hawakawii kutafuta kamusi kuangalia "kutongoza" maana yake nini.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Nico sredi zako ni za mapenzi mapenzi daa idolesence mbaya sana hata sie tulipitia hvyohvyo so usihofi litapita tu hilo.
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Nilijipanga na maneno kibao lakini nilipokutana naye yote yakapotea, lakini kwa kuwa msichana alinielewa hisia zangu aliishia kucheka, nakumbuka aliniambia ”najua unanipenda lakini huna nafasi katika moyo wangu, samahani kaka” hapo ndo nikapata cha kuongea na kumshawishi mpaka akaingia kumi na nane
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    kaka we mkali!nimeipenda story yako!SIPATI PICHA KIJANA WA TCU akijifanya mjanja wa watoto wa kike utakamvomtoa nishai
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    sasa na wadada nao waseme ilikuwaje walipotongozwa mara ya kwanza
     
  16. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,255
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nilimuambia "Samahani Irene naomba tujamiane" aise alicheka japokuwa alikuwa ananinipenda na akanifundisha kuwa "Wenzio hawasemi hivyo" nilijiona box sana ila nilikuwa sijabarehe.
     
  17. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaaaaaaa, hii kali, ungemuimbia embe dodo limelala mchangani lol... hongera
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii imenkumbusha kisa cha jamaa wa movie ya the gods must be crazy,part one kama sikose,
    jamaa alijipanga kweli kweli ila alipofika akishia kuharib mwishoe akamtell mdada ni an interesting psychological phenomena..............mdada alikufa mbavu kwa kwa jinc jamaa alivyokuwa anahangaika ila alimwelewa akampiga bonge la kiss.............mambo yakawa mwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  19. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Jamani kaka zetu mnatuchekesha, haya ngoja sie tukae pembeni tusome stile mnazokujaga nazo ila hii kali.
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    we muongo kabisaa, mwandiko hauwezi kuvunja mahusiano
     
Loading...