Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ulipokuwa shule ya msingi,O-level na A-level ushawahi kuwa na cheo gani???

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Viol, Apr 17, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mi nilichaguliwa kuwa monitor darasa la 6 nikapinduliwa ndani ya wiki mbili kisa utoro.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    mimi pia niliwahi kuwa monitor form 2.....sababu iliyo nifanya kupata hicho cheo ndio iliyoniondoa baada ya siku chache.....
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    teh teh teh mbona hutuambii ilikuwa sababu gani
     
  4. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    O'level nlipata Cheo cha Academic Prefect na waliona mbali maana baada ya miaka 2 nlifaulu peke yangu kwenda A'level ! Huko nako nikabakia kuwa a good talker mpaka leo nahamasisha M4C !
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Prefect both O and A level..
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    usumbufu na mipango isiyo rasmi....
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa monitor kuanzia darasa la tatu hadi la tano, katibu wa bweni form three na wing leader mwaka wa kwanza hadi wa pili chuoni ila form two tuliwahi kumpindua monitor na kumweka mwingine
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa mwizi mkuu wa peni..
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    yaani we umekuwa prefect wa academic halafu ukafaulu mwenyewe?basi ulikuwa unajichukulia vitabu vya shule halafu wengine wanakosa
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie nilikua monita tangu darasa la 2,na nilipewa cheo hicho baada ya kuwa kinara wakunyamazisha wenzagu darasan,na nilipokuwa monita darasa lilikua kimya mda wote km kuna mwalimu maana nilianzisha kamchezo ka kushindana kuchora na mwalimu wetualipojua akawa kila siku anatangaza mshindi aliyechora vizuri na kumpa zawadi ya pensel au daftari,

    Nilipofika la tano nikawa time kipa maana peke yangu darasani nilikua navaa saa kila siku raha je!!!
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    nikuambia prefect wa nini?
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kwahiyo ina maanisha we ndo uliyefanya mapinduzi?mana uko form 2 mlipindua halafu form 3 ukawa monitor
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    teh teh nye ndo wale mliotuibia madaftari,vitabu na peni
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahah hahha hahha,
    Umenichekesha sana swaiba lol,
    Unanikumbusha kuna jamaa mmoja yeye alikua ni mwizi mkuu wa peni ukipoteza ukimfata ana kwambia mwende nyuma ya darasa anafungua bedi anamwaga vitu chini anakua na pen hata 20 unachagua ya kwako unasepa na ukimwambia mtu atahakikisha ww kila siku uanpoteza pen na ukimfata anakutishia kukudunda hahhahah!

    Jamaa alikua anaiba hata mwalilim akikaa vibaya tu kabeba,inawezekana ukawa ndio wewe aiseee lol!
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    teh teh teh hujawahi kuwa mpole?
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Shule nilizosoma when you're chosen to be a prefect it was an overall duty in all aspects.. They dont specify..
     
  17. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    O level niliwahi kuwa mwenyekiti wa UKWATA
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    basi hiyo system ni kali aisee,sijawahi ona kwingine
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Awapi nakumbuka tu siku ya kwanza tulipohamia darasa kuingia darasa la kwanza tu wenzangu walikua wananiogopa automatikali coz nilikua kibonge alafu mchangamfu najua mambo kibao utafikiri niko la pili!
     
  20. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    hehehe kwahiyo wakati kama wa sikukuu za kidini unakuwa na mishe mishe kibao
     
Loading...