Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ukumbi wa Deleuxe Mwanza bado upo?

Discussion in 'Sports' started by Gembe, Nov 27, 2008.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilipita pale kwa michuzi na nikaona picha ya deleuxe Mwanza,imenikumbusha mbali sana...way back nilipokuwa Mwanza mwaka 2000.Mlioko huko naomba mniambie kama bado upo.

    Nilikumbuka ukumbi huu ulikuwa na mlango mmoja tu wa kutokea,Hisia zimenipanda sana baada ya ile ajali iliyotekea Tabora na kuua watoto..Kama bado upo basi tutarajie maafa mengine tu ..

    Naomba mtu mwenye habari atuambie...Mwanakijiji unapakumbuka hapo?
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Still ni mlango mmoja kutokea kama Rumours na kumbi zingine kama The kiss,Villa na kwingine.Naona wao wanajari sana security kuliko madhara ya moto kuwaka kwenye mlango.Harafu mkashidwa kutoka kabisa.
     
  3. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Gembe,

    Hadi mwaka jana mwezi wa nane huo ukumbi ulikuwepo..nilifika pale ila pamechoka mno...sina hakika kama uta(una) survive dhoruba za kumbi kama villa park,capri cabana etc..
     
  4. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Gembe,
    Nilikuwa nahudhuria sana Deluxe miaka ya 1998 -2000 na honestly kitendo cha ule ukumbi kuwa ghorofani na mlango wa kutokea mmoja kuna siku kilinifanya niwaulize wahusika kama kweli hawaoni hatari iliyopo kama kukitokea moto maana hata madirisha yamewekwa grill.

    Tatizo la watu wetu ndio hilo wanaangalia pesa kuliko usalama wa hao watu wanaowapatia pesa!!
     
Loading...