Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ukiwa Star au Celebrity ni lazima ukae uchi uchi mbele za watu?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Igangilonga, Oct 2, 2012.

  1. I

    Igangilonga Senior Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi napata taabu sana kulielewa hili kwa maStar wa bongo, especially wanawake.... Hivi hamuoni kuwa mnajidhalilisha kwa kuonyesha nyeti zenu mbele ya kadamnasi, au msipofanya hivyo mtapunguza uStar wenu? Mimi naona huu ni ulimbukeni wa kuiga tamaduni za watu wengine! Unajisikiaje picha zako zinapotoka gazetini ndugu zako wanaziona (baba, mama, mjomba, kaka n.k.)???!!

    View attachment 66844

    296354_349491921802791_1668731205_n[1].jpg
     
  2. Candidus flavian

    Candidus flavian Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo movie ndo makahaba wanapo patikana kama unabisha kamu ulize ney wamitego
     
  3. T

    Tezralynn Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 25
    Wala sio kuiga tamaduni za watu mbona beyonce au rihanna na wengine wengi wenye majina huko mbele hawajidhalilishi hvyo.. Hao wanatafuta soko kwa nguvu.. Washakua wengi so kila mtu ana style yake ya kuvuta wateja
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,440
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Wamemsahau muumba
    Watavuna wapandacho

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  5. h120

    h120 JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Ndioooo
     
  6. I

    Igangilonga Senior Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ili iweje? kama wewe mzuri ni mzuri tu hata ukivaa buibui, kujionyesha utupu ni kujishushia hadhi katika jamii.........
     
  7. m

    mtaunet New Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kutafuta cheap publicities ambayo kwa mda mfupi watu watazungumzia lakini baadae itawaharibia ile status yao........pia kuna wazo ambayo iko katika sales and marketing inasema hivi " uchi au utupu ina uza" kwa kingereza ni " sex or nakedness sales"...hivyo basi to sale....inabidi wajiweke ile hali!
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,369
    Trophy Points: 280
    Bongo movie bongo lala!

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  9. A

    Abuu- Amin Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Paka kumfanya kuwa kimburu ni dakika moja tu,
    Lakini kimburu kuwa paka hili haliwezekani kabisa!

    Hao ni mavimburu tu.
     
  10. j

    john hotsam da1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 385
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    baibui
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wasipokaa uchi watapataje umaarufu? Wataandikwaje kwenye magazeti ya shigongo?
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    biashara ni matangazo, so ma star wengi wanajiuza!
     
  13. d

    damada Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shame up on. Mungu awahurumie...
     
  14. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    hapa wewe ndo umenifumbua macho, nadhani wanapata mgao kutoka kwenye mauzo ya vijigazeti
     
  16. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    hao wote wale wale ,hao kinabeyonc wnyw wanaanikaga nyuchi zao tena sana tu.
     
  17. FYATU

    FYATU JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 2,693
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Inategemea huo uchi wanamkalia nani, Nyota ikiwadoondokea wanaenda DUBAI kama mnavyoenda posta- kariakoo
     
Loading...