Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ukiwa naibu spika huruhusiwi kuwa mbunge wa SADC?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Nov 16, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sielewi kwa nini Mnyaa aliomba nafasi zote mbili halafu anakuja kujitoa wakati wa kujieleza. Pia anajitoa unaibu spika, ana uhakika gani kuwa atakujakuchaguliwa kuwa mbunge wa SADC?
     
  2. L

    Lorah JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yani ninasikia kulia hawa watu wanachezea haki yangu huko Bungeni nasikia kujitoa kafara ili nikaonane na Mungu nimuulize tumemkosea nini
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kujitoa kafara tena? Hayo makubwa mwaya!
     
Loading...