Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ukimdanganya mpenz wako unapata faida gan?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Jan 17, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu wanaJF ninaomba 2saidiane mana ninaona nadharia hii ya wa2 kuwa WAONGO kila kukicha kwny masuala ya uhusiano na hata ndoa sio vizur na inazid kuongezeka kila kukicha ninauliza hv sina maana kwamba cjawah kudanganya ila kunakiasi cha uwongo mana asilimia chache ya waliodanganya hawakugundulika ila weng waligundulika ninamaana ya kwamba unamdanganya mpenz wako nae anajua kuwa umemdanganya je utanyanyeje na utakuwa umepata faida gan?
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni tabia tu ya kulinda ukweli halisi kwa wakati flani mpaka upate unachokitaka au kutimiza nia yako ya kudanganya baadae mambo yote yanakuwa shwari kama lengo lako umelitimiza vizuri.


    Mtu udanganya kwa sababu tofauti kama kutojiamini na mwengine kudanganya ndio gia zake za kawaida tu ambazo utakuta mara nyingi zimemtimizia malengo yake kwenye mapenzi .Sio kila anae danganya ana nia mbaya.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sema kwanza wewe ulivyodanganya ulipata faida gani?
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mapenzi ili yanoge lazima kuwe na uongo
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kuna uongo mwingine ni uongo mtakatifu. Huo unaruhusiwa.
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    acha kupamba dhambi wewe
     
  7. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hujawahi kudanganya endelea kuwa mkweli..Usipende uongo
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Uongo wakati mwingine unakoleza mapenzi,unakuta mpenzi wako kaja kwa furaha na zawadi,kuifungua unakuta ni kazi ya zawadi usizozipenda na kiukweli hukufurahishwa nayo,ili usiweze kumuudhi itabidi umdanganye kuwa umeipenda ili kutopoteza furaha yake.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    faida ya kudanganya ni kudanganya.
     
  10. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Faida ya kudanganya ni pale ukweli utakapojulikana!!!!!!!!
     
  11. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sasa rafik mfano umeoa au umeolewa je utakuwa unaendelea kupretend hvyo unalidhika kumbe haurithk na mwenzio anajua unapenda hauon kama utakuwa unaumia wewe na ndo faida ya uongo kwako itakuwa chungu
     
  12. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ninawasiwasi uliferi kiswahl au kujieleza mana huwez ukachukuwa msamiat juu ya msamiat
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sikatai ila ninawasiwasi na wewe hv unataka kuniambia utaendelea kuwa muongo juu ya mwenzio kwa kumdanganya? Na nimeshakwambia akijua ukwel utafanyeje?
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa ikijulikana si inaweza ikatokea tatizo hapo kaka
     
  15. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo ndo raha ilipo
     
  16. 2my

    2my JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna watu wengine bila kudanganywa hakieleweki.......
     
  17. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usiombe uambiwe ukweli wewe! utajiua!! Looo! Acha uwongo ufanye kazi yake ya kulea penzi pale patapowezekana
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Faida unayopata inategemea ulidanganya ili iweje?kama ili upate uchi,ukipata hiyo ndo faida,etc etc
     
  19. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkeo akikuambia ukweli mf katiwa jana utapenda? au mumuo kapiga tigo kwa house gl utafurahi uongo mtamu sana jamani! au demu mkali ukimwambia umeo anakupiga chini na mimi nataka mzigo kwa mtotolazima tusaidiane na uongo
     
  20. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika mapenzi kuna uongo wa aina mbili
    Uongo unaojenga mapenzi (mfano: kumpa mpenzi sifa ambazo hana)
    Uongo unaobomoa mapenzi (kusema huna demu mwingine wakati unae)
     
Loading...