Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ukigundua mumeo anaku-cheat na inajulikana public, utafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gaelle, Jun 25, 2012.

  1. Gaelle

    Gaelle Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wadau tuchangie hiyo.....
     
  2. m

    magician's codeII Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi nitamcheat tena na besti yake...
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna watu wanasemaga ni bora mumewe acheat lakini isijulikane na watu maana itakua aibu kwake. So akicheat kwa kuficha sijui ndio atafurahia.
     
  4. p

    paparaz Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee nikigundua mume wangu ananicheat, nitamyima haki yake.
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    vumulia, take your tym usijefanya desicions za ajabu, ni mume wako, piga magoti muombee aliyewaunganisha, atayamaliza! ni msalaba wako hivyo kuachana si solution, rekebisha unapodhani ulikosea mpaka ikabidi atoke nje, mueleze kwa upendo kuwa unaumia na unatamani arudi kwako tena, akupe nafasi nyingine tena! my opinion tu!
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nitamchapa viboko!
     
  7. Gaelle

    Gaelle Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lakini sio rahisi kama unavyosema unajua?
     
  8. M

    Madenge Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kila jambo lina sababu, kabla ya kufanya uamuzi wowote pata sababu iliyopelekea kucheat. Binadamu si wakamilifu tuna udhaifu na wakati mwingine udhaifu huo utupelekea kufanya vitendo visivyo sahihi na nafasi ya kujirekebisha huwa ipo siku zote.
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ladies, ladies calm down tafadhali....hivi hili andiko la samehe saba mara sabini lilikuwa limelenga nn hasa?
    Kama ni kumuacha subiri umkamate mara ya 490
     
  10. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    unamtembelea uyo mke mwenzako
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Umenifanya nitamani kuwa mme wako mdogo..if only twas possible!
    wea do we get such ladies nowadays!?? cacico, huna hata mdogo wako ambaye hajaolewa!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ukigundua hilo kama ni mumeo wa ndoa fanya yafuatayo.

    • Tumia mbinu yeyote ile ili umfumanie live akicheat, najua huwa ngumu lakini kwa msaada wa Mungu unaweza kufanikisha hili.
    • Utakapomfumania, be calm tafuta tabasamu usoni kwako, usifanye fujo wala nini.Kama umewakuta hotel go and kiss your husband, mpe nguo avae then kwa ukarimu kabisa tell him kuwa nimekusamehe mume wangu mpenzi!Take a taxi au kama ana usafiri wake au wako drive him home. Toka hapo pretend as if nothing has ever happened, najua atapunic ila we mwambie nimekusamehe husband coz wewe ni binadamu you arent perfect.
    • From there be kind to him, love him more than before the incidence and above all SALI SANA TENA JITAIDI KUSALI USIKU WA MANANE KAMA WE NI MKRISTO. Nakuhakikishia Mumeo atabadilika.
    NOTE:
    Theoretically this thing is very simple but practically ni ngumu sana pasipo msaada wa Mungu
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ntazungumza nae kwa upole nijue msimamo wake kama anajutia alichokifanya nitamsamehe lakini kama hajutii na wala hana mpango wa kuacha mmmh!sijui itakuaje..
     
  14. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nikijua nachapa yebo home kwetu
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Naomba namba ya mume wako nipinge naye u best maana....
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndo maana Young Master kafika bei ile mbaya,kumbe busara ipo!
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Au nitakunywa sumu
    Au nitamkata kikojoleo awe anatumia ulimi kecheat!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kuna issues 2:
    1 Cheating
    2 Publicly

    Mkijadili mzingatie hayo.

    Haya naendelea kuwasoma nikivuta bhange yangu taratiibu...
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ili uwe unamchiti akuvumilie eeh???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Nooo Kaunga, umeni-quote vibaya, yaani kama anaongea hivyo kwa a cheating husband..sasa mimi si ndo tutapendana kabisa maana av neva ever thought of cheating...
    yaani am virtually falling in love with cacico!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...