Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ukifanya mapenzi mfululizo unapata madhara gani kiafya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kupe, Oct 3, 2012.

  1. k

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Maana imefikia hatua siwezi kumaliza siku bila kufanya mapenzi na si chini ya bao mbili au tatu. Nina ma gal friend si chini ya 14. Na wote ni wasichana wazuri chini ya miaka 23. Wawili wapo chuo IFM watatu UDSM (main compous 2 na mabibo 1) kampala university 2. CBE 2. chuo cha usafirishaji 1. Tambaza secondary 2 . Midland secondary 1. Wafanyakazi 2. Na hawa wote wapo free ni kiasi cha mimi kwenda kuchukua na kulala nao coz wa chuo wapo free hostel . Au wanifuate mimi. Hawa wa secondary pia wanakaa private hostel. Wanaofanyakazi pia wamepanga wako free. Nina line za simu na simu si chini ya tano kuogopa kuwagonganisha. Na sijawahi kuwagonganisha na wote ni waaminifu na wananiamini na tumepima HIV . tupo negative. Hivi sasa ni zaidi ya miaka 2. yaani nawala kavukavu. Sometimes nachoka sana na hata nikitoa bao nahisi halina nguvu kabisa . Swali ni je kuna madhala yeyote nitakayopata now au hapo baadae ya kufanya mapenzi mfulilizo???
     
  2. Nyasirori

    Nyasirori Senior Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Binafsisijui kama kuna madhara kwa kufanya mapenzi mfululizo, isipokuwa kuna madhara kwenye huo mtandao wa ma gal friend kibao. Ushauri wangu, isaidie jamii kupambana na maambukizi ya Virusi, kwa kuacha mchezo huu.
    Inasikitisha sana, una wanafunzi hata wa Secondary
     
  3. R

    Rubesha Kipesha Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mada nyingine! Unaomba uambiwe madhara yatakayo kupata wewe, na
    siyo madhara kwa hao ma girl friend. Unaonekana mbinafsi! Mada inaonekana
    kama ya kutunga. Pia unajiamiiiiiini sana eti mmepima. Jiulize mpo wangapi
    Kwenye hiyo network?. Lol kumbe elimu khs UKIMWI bado haijatosha!
     
  4. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,453
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    Naomba kujua kazi na umri wako kwanza!
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ukipata ukimwi kumbuka kunywa dozi kila siku
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jiandae kuugua ule ugonjwa aliougua mobutu kuku wa zebanga wa zaire. Utaoza prostate!! Umeelewa sasa kijana?
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umeunganishwa "tatenane" wewe siyo bure
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    kifanyio kitakwisha!
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Najuta kufungua huu uzi
     
  10. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    old-timer bragging about having a circle of gfriends. Your behaviour is suicidal.
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Utakua hanith.i muda si mrefu, acha kabisa huo ufirauni
     
  12. E

    Edwin Chapa Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulizana
     
  13. awp

    awp JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kifanyio kitaota sugu
     
  14. P

    PYU JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Binafsi mimi sio daktari ila kwa ushauri wangu nenda kamuone mchungaji yeyote wa kiroho akufanyie maombi ya ukombozi.asante:A S embarassed:
     
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu wa namna hii hawanaga kazi. Yeye ni kuoga, kuvaa kisharobaro na kuelekea vijiwe vya kahawa kuhesabu wanawake wanaopita.
     
  16. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wewe ni JACKSON ......kuna msichana wa IFM ulizaa nae unamtesa matunzo ya mtoto huna huruma wala hujali matatizo unayowasababishia watoto wa watu acha hiyo tabia yule wa mabibo mambo yameharibika wale 2 wa IFM unajua wagonjwa bado unajisifu aagr....acha.
     
  17. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    IFM na UD we kijana mbona una hatari.
     
  18. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na wao hawajawahi kukugonganisha na wanakusifu kwa uaminifu wako,hao wapenzi uliokuwa nao 14, zidisha mara 14 nao wanawapenzi wao 14, yaani ni mtandao, na mwisho wa siku maambukizi.
    Na kwa kukusaidia haraka hata kama haujapata maambukizi, ni kuwa unafupisha umri wako wa kuishi.
     
  19. R

    Ramos JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rekebisha hii stori angalau iwe na ukweli kwa 10% tu, maana hapa ni 0.005%!!!
     
  20. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe mtoto wewe huo acha kujifanya kijogoo, utapotea haraka sana zama hizi
     
Loading...