Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ujenzi wa barabara ya Kilwa ulitawaliwa na rushwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuyuku, Apr 26, 2011.

  1. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Nimeona ni vema leo kuuliza maana hili jambo lanikereketa sana. Hii barabara imemalizika kujengwa mwaka 2008, lakini leo ukiitazama imechakaa vibaya mno. Eneo la Mivinjeni usipokuwa mwangalifu unapata ajali kirahisi sana kwa kuwa barabara imeota manundu kupindukia.

    Pia ukitazama mitaro yake ingali shaghalabhaghala. Barabara tangu iwekewe minara ya taa miaka mitatu nyuma hadi leo hizo taa hazijafungwa.

    Hii inaashiria nini? Kama si kuwa mradi uligubikwa na rushwa?

    Mwenye ufahamu wa jambo hili atusaidie tafadhali.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mdau kwanza unapaswa kujua kua ile barabara ilijengwa kwa MSAADA WA PESA ZA WALIPA KODI WA JAPAN,then kampun iliyojenga ni ya KIJAPAN,serikal haikuwa na pesa hapo hata chembe,kwa hiyo usimamiz ulikua F,sidhan kama rushwa ilikuwepo ila mazngra hayo ndiyo yanaweza kusababisha hiyo hali
     
Loading...