Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Ufisadi Tanzania sasa ni Taaluma?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ronal Reagan, Oct 31, 2012.

  1. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nauliza kwa sababu ndogo tu.

    TANESCO, kupitia Bodi ya Wakurugenzi wake, leo hii wametangaza kumtimua kazi aliyekuwa Mtendaji wake Mkuu Eng. William Mhando. Tuhuma zake ni nyingi na zimethibitishwa na CAG hivyo kumtia hatiani.

    Mi naona mbali na sifa za elimu na vigezo vya uzoefu (work experience); sifa isiyotamkwa lakini ni muhimu ni kuwa mteule lazima awe na skills za kifsadi/ufisadi.....

    Kila mahali na kila wakati wateule hawa iwe ni TANAPA, TANROADS, TPA/ TRL, ATCL na kwingineko ni ufisadi kwa kwenda Pyongyang.

    Why? & How?
     
Loading...