Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi UDSM mbona kazi hamtangazi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Nov 27, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hivi chuo kikuu cha Dar, UDSM wao hawatangazi nafasi za kazi? au ndio kusema kwamba kazi ni za kupeana tu watu wanapigiana simu?
     
Loading...