Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi UDP ni NGO ya Cheyo au CCM?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sajidu Mzalendo, Mar 28, 2011.

  1. S

    Sajidu Mzalendo Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi sioni juhudi zozote za cheyo, kujenga chama cha UDP.Au ndio ameshakibinafsisha na kuwa NGO ya CCM?Naomba ufafanuzi?
     
  2. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Ni NGO ya Cheyo yenye kufadhiliwa na CCM...... Rahisi jibu liko ndani ya swali!
     
  3. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukweli hiyo ni NGO ya Cheyo, lakini kwakuwa hivi sasa chama hicho hakikidhi masharti ya kuwa chama cha siasa, ameona ni vema ajisalimishe kwa CCM ili chama hicho tawala kiendelee kumlinda ili chama chake kisije kikafutwa.
     
Loading...