Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi UDOM ni chuo ch umma au CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Edson Zephania, Apr 15, 2011.

  1. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba wana jf mnisaidie.
    Nilipokwenda UDOM (University of Dodoma) kwa mara ya kwanza kuona chuo kikubwa ambacho kinavuma kwa kasi. Ukiwa unaingia getini utakutana na nembo kubwa ya CCM wakat vyuo vingne unakutana na nembo ya chuo husika, nikapata maswali bila majibu kua hivi Udom ni chuo cha Umma au CCM?
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kile ni chuo cha umma lakini kuhusu hiyo nembo labda ni sababu ya jengo kuwa mali ya ccm kabla ya kukabidhiwa serikali. Sijui kama nimejibu vema
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe unaonaje!
     
  4. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri waitoe hiyo nembo kama ipo, sijawahi kufika udom.
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Huko nyuma CCM ilikuwa ndio umma - sasa kasumba inaendelezwa na watu wengine
     
  6. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo nembo ni ya vyuma na imejengewa zege zito. Nilijaribu kuongea na mmoja wa wanafunzi akanambia wao walishajaribu kulifikisha hilo kwenye utawala tangu 2008, jibu walilopewa ni kua anaeweza akodi buldoza akaitoe ati wao hawawezi kuharibu mamilioni ya pesa.
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    duh kaazi kwelikweli
     
  8. k

    kalechee Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDOM ilianzia kwenye jengo la chimwaga ambalo ni la ccm,ndio maana hiyo nembo kuwepo hapo,ila ni vizuri ikaondolewa,by the way,siasa haziruhusiwh vyuoni
     
Loading...