Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi udanganyifu wa mapenzi ni Tanzania pekee?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HAZOLE, Jun 9, 2012.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    habarini wana JF,
    nimekuwa nikipitia site hii na kuona majadiliano mbalimbali.
    mambo mengine yanatisha hata unaogopa kuoa kwa watu wanavyozieleza ndoa. juzi nimesoma topic inasema "hivi kuna umuhimu wa ndoa" duh nilipagawa zile comments.
    hivi ni hapa tz ndo tunadanganyana sana kuliko nchi nyingine?
    mliozunguka na kuishi nchi nyingine mnalionaje suala hili? nako huko mambo ni hayahaya?
     
  2. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Me nathan wengi wanapata msukum0 wa ku-coment hapa kutokana na either kufikwa na hyo fedheha kwa namna m0ja ama nyingne lakin wale ambao hayajawafika hawana msukum0 wa ku0ngea hali zao (za aman na upendo) hvyo wapo kmya ndio maana there is too much of negatives of marriage in here ila sio kweli ukubwa wa tatizo ni mkubwa kias hchi.
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ededward1 inawezekana mkuu.
    noted with thanks.
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135


    Labda hiyo iwe Tanzanite!
     
  5. k

    kabye JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sana inapendwa ela tu, na-si mtu.
     
  6. k

    kabye JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    just why owongo mtuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  7. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Niseme labda sio TZ peke yake ndio kuna wazushi wamapenzi inategemea na hulka ya mtu,lakini niamini sio TZ tuu ni kila taifa....
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mi naona kila mahali duniani ila WAAFRICA tunaongoza!!
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,247
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Nchi zinazoendelea karibia zote zina hili tatizo kwa sababu ni moja ya indicator ya umaskini UKIBISHA SHAURI YAKO.
     
  10. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Weka reference mkuu ili tuweze kuamini unachomaanisha.
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sio tanzania tu...uzinzi uko kila mahali hapa duniani...mpaka uarabuni
     
  12. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    kwani uarabuni sio duniani?
     
  13. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ni kweeli kabisa kuwa Tanzania ndio nchi ya waongo zaidi kuliko nyingine qani sio nchi katika sayari yetu hii ya dunia, ipo nadhani katika sayari ya PLUTO.

    Bazazi ni Bazazi!
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    TZ 2nd place after Nigeria
     
  15. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    dah kweli tumelaaniwa sisi
     
  16. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    madamex unanitisha jamani
     
  17. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    sure, yaani hii tz kila mkoa kuna rasilimali adimu/madini lakini bado tu masikini wa kutupwa...whyyyyyy????? ngono tu yaani na tutapukutika sana
     
  18. j

    jembe afrika JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2014
    Joined: Jan 15, 2014
    Messages: 6,542
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    Bongo tumezidi...loading error...
     
Loading...