Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ubunge ni uanasiasa au biashara haramu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Decapitator, Dec 7, 2011.

  1. Decapitator

    Decapitator JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kinacho ni shangaza ni kwamba wabunge kila siku wanalilia posho, je wako bungeni ili kujenga ma ekalu? kuendesha magari ya thamani au kuwakilisha wananchi wao?
    Kwa nn wasiwe na mishara ya kawaida kama wafanyakazi wengine wa serekali?
     
  2. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    "ubunge ni mzigo wa wananchi walioubeba kwa hiari yao na kwa kuwa hiyari ilishinda utumwa wanataufikisha tu"
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    ni biashara kama kuuza bangi...
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    ni ZAIDI ya kuuza bange
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Ni biashara nzuri sana.

    Ni bora hata wanao uza viungo vya binadam(albino).Kuliko kazi hii ya ubunge.
     
Loading...