Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi TZ hatuwezi kuwa na wanasiasa vijana wa kuongea mambo kama haya (Paul Ryan)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JF-MBUNGE, Aug 30, 2012.

  1. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimejiuliza wenzetu wanaongelea nchi yao na issues....lakini wanasiasa wetu wamekazana kuojiongelea wao na wapambe wao..

    Inamaana hakuna wanasiasa hasa vijana wenye kuweza kujenga hoja za msingi za kitaifaa?au tumelogwa na ulevi wa usisi na madaraka?

    Source check Paul Ryan speeches
     
Loading...