Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Twiga cement nao ni wezi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mikimba, Sep 27, 2011.

  1. m

    mikimba Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Ndugu zangu wana JF sijui nikimbilie wapi.Nilinunua Hisa za Tanga cement mwaka 2003 ,niliweza kupata Gawio mara tatu baada ya hapo sikupata tena.Mwanzoni ulikuwa unatakiwa kutoa acount yako ya bank baadaye wakabadilisha wakawa wanatuma posta na unalipiwa huko.Baada ya hapo sijui ni kitu gani kinachoendelea.Nimewaandikia kutupitia anuani yao ya barua pepe simbacement@infor.co.tz mara mbili lakini hawajibu.tangu mwaka 2007 sijapata gawio lolote na bahati mbaya nimepata barua inayoonyesha gawio la mwaka 2003 la Tsh 200,000 nilipoenda posta wakaniambia niwaandikie Tanga cement maana kitu hiki ni cha zamani sana.Nikawandikia e-mail tangu tarehe 1/9/2011 mpaka leo sijajibiwa.
    Nilinunua hisa 2,500 za NICO sijawahi kupata kitu,sikulalamika sana nikitarajia Tanga cement watanikomboa kumbe na wenyewe ni walewale.Naomba mwenye kunisaidia nifanyeje.Naumia
     
  2. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    nico umeliwa , bali binasfsi nawatetea hao tanga cement. jaribu kufuatilia ama kama uliwahi kubadilisha anuani . pia ikibidi waendee kiwandani, kama unaona mawasiliano yote uliofanya bado hakuna manufaa, nakuhakikishia haki yako utapata.
     
Loading...