Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Tunahitaji semina Kuacha Tabia Hizi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vivian, Jan 6, 2012.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [h=3]WANANCHI WACHANGAMKIA MAFUTA KATIKA AJALI YA LORI LA MAFUTA[/h]
    [​IMG]Wananchi wakigombea mafuta eneo la ajali
    [​IMG]Askari polisi wakiongozwa na mkuu wa kikosi cha upelelezi wilaya Tedy Timbuka (kulia) wakiwa wamefika eneo la tukio kuthibitia uharifu na kuwatawanya wananchi ambao walitaka kusababisha tukio baya zaidi eneo hilo
    [​IMG]Gari la mafuta likiwa limeanguka japo hakuna aliyepoteza maisha katika tukio hili
    [​IMG]wanawake na watoto pia wakisubiri kupata mafuta eneo la ajali jambo ambalo ni hatari sana [​IMG]
    Wananchi wa Ihemi na Tanangozi wilaya ya Iringa vijijini jana wamefunga barabara ya Iringa -Mbeya kiasi cha jeshi la polisi kutumia jitihada kuwatimua baada ya lori la mafuta kuanguka na wananchi hao kugombea mafuta hayo yaliyokuwa
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanayataka ya Isongole!
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    We unafanya mchezo na MWARABU nin??

    Hao waliopo hapo wote siyo walala hoi.Hata hao polisi wenyewe wanayatamani kweli.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    kweli hali ngumu hata hawajali uhai wao
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    hao kina mama na watoto wanatia huruma aisee
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Utafikiri hawajui hatari iliyopo hapo!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    inawezekana kweli hawajui.
     
Loading...