Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi tuko Mwaka gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Janjaweed, Jan 28, 2010.

  1. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Wanajamii;

    nimeamka na kukuta kwenye news headline mambo ya Richmond, Dowans, EPA, BOT wtin tower, kipindupindu, kingunge bado mbuge, manji bado ni mwanachama wa nguvu CCM, rostam hajafungwa, kikwete napanda pipa tena.

    zaidi ya hapo eti bado kwenye soka kuna timu mbili tu, yaani yanga na simba!!

    huu ni mwaka gani??
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    halafu nimeona hakuna hata noti moja ina sura ya muungwana wakati ndio rais mwenye kupenda kuuza sura

    hivi huu ni mwaka gani?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    haha wewe ulikuwa jela nn?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tanzania tuna uwezo wa ku carry over assignments, activities na hata shida zetu

    tuliza moyo garang
     
  5. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Janjaweed,
    Huu ni mwaka wa nzige... vuta subira oktoba si mbali sana panapo majaaliwa.

    Annina
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Jan 28, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    ..................mwaka wa 50 wa katika kalenda kitangayika, na mwaka wa 47 katika kalenda ya kitanzania na ya kizanzibari; je utaka kujua tarehe, siku na saa?
     
  7. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,239
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Kweli tupo kwenye mwaka wa 50 katika kalenda ya kitanganyika na mwaka 45 kwa kalenda ya kitanzania lakini sasa yote hiyo unaminus na mwaka 95 utapata jibu tupo mwaka gani.
     
  8. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,656
    Likes Received: 5,605
    Trophy Points: 280
    1010 ad
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    1800
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Tuko kwenye mwaka wa njaa,Ufisadi,Ujambazi mwingi,Ulaji rushwa,Ukosefu wa maji safi mijini,Ukosefu wa Umeme Mijini,Ukosefu wa Kazi Mijini, Ukame,Maradhi,Kutokuwajibika kwa kazi tunazopewa na Wakubwa wetu wa kazi,Uvivu,na kutegemea Misaada kutoka nje ya nchi na Uongozi mmbaya na ya serikali yetu tukufu huo ndio mwaka tuliokuwepo kwa sasa Mkuu Janjaweed (MIAFRIKA BWANA NDIVYO ILIVYO)
     
  11. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwaka wa ombwe la uongozi
     
  12. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,549
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Mimi nimegundua kwamba tanzania ya awamu ya nne imebarikiwa na muumba kuwa na siku 1400 kwa mwaka mmoja, why?

    • maamuzi yanayohitaji mwezi kufanyiwa kazi yanachukua mwaka
    • kila kilichoanzishwa na huyu mkulu hakijakamilika --- ni kama ana mkosi vile
    • Tulianza na mbwembwe za MGD, AGOA, tukarithi MKURABITA na MKUKUTA sasa hivi naona ndio wanatengezeza framework za kumonitor
    • Kama sikosei, Mh. PInda aliapishwa wiki tatu zilizopita na bado hajahamia kwenye nyumba yake, ndio maana inakua vigumu kwa yeye kufanya maamuzi yoyote, si ajabu hata mali alizotangaza alitumia docments za 2004
    • Basi tukasikia michoro imekamilika na daraja letu pendwa la kigamboni linaanza kujengwa 2006, nina imani huo mwaka ukifika tu, tutaona ujenzi
    Kinachonishangaza ni kwamba eti kuna watu humu jamvini bado wanadhani huu ni mwaka wa takrima, kanga, kofia na vilemba....

    Janjaweed... Amka fungua macho ujue huu ni mwaka wa tabu!!
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    May be, I can agree with you

    No... hapana bwana, hata Mkwawa hajazaliwa bado?? historia nzuri ya nchi hii imeanza kipindi cha akina Mkwawa! graph ikapanda mpaka Nyerere ikafika maximum, then baadae ikaanza kushuka kwa kasi; yaani kadiri miaka inayoenda mbele ndiyo tunapata rais bomu zaidi,
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Huu ni ule mwaka wa neema kwa wengi (wapiga kura) na maafa kwa wachche (wagombea)

    NI mwaka ambao hata John KOmba atapiga magoti kuomba vijana wampe kula
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    1600 bc
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Amina.
    Na iwe kama ilivyopangwa.
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwaka 2010
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Huu ni mwaka mpya!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    haiwezekani... nakumbuka JK alituahidi maisha bora na kasi ya ajabu kutatua matatizo, sasa kwanini imekua hivi?
     
  20. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,828
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Maisha bora!!! Mwenzetu ulikuwa wapi wakati mamilioni ya Kikwete yakigawiwa??? Hapo ndipo alikuwa anatimiza ahadi ya maisha bora kwa kila MTZ. Ahadi gani ambayo hajaitimiza na haitawezekana ndani ya miezi tisa iliyobaki?? Next question..................???
     
Loading...