Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi tukiamua 'tusifanye' mwaka mzima ni nani watakaoteseka sana WANAUME au WANAWAKE?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Apr 7, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,

    Habari ya Karume Day. Leo nakuja na swali jingine la kizushi. Je, tukiamua nchi nzima tusifanye ule mchezo wa kikubwa kwa mwaka mzima ni nani 'watakaozidiwa' kiasi cha kuonekana dhahiri kuwa wana njaa ya ule mchezo?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    God forbid..
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Nyie hapo.
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Nawaonea huruma watoto wadogo ,mbuzi kuku na mifugo mingine, vitabakwa mpaka vikimbilie porini na kuwa wanyapori wa kisasa
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmmmh,mi nna mwaka na nusu sasa sijamchungulia bnt,sion tatzo
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Madaktari watusaidie basi maana mambo ya ku guess haya hayafai tuende kisayansi zaidi
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    madaktar watupe faida na hasara
     
  8. Kowan

    Kowan Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujajib swali tanmo..... MIE NAFIKIIRI WANAUME NDO HUUMIA ZAID....
     
  9. Kowan

    Kowan Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una taizo la viungo vya uzazi
     
  10. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ukweli tutapata tabu bt 2tajikaza kwani na nyinyi hamkapendi haka kachezo me csemi uongo m***pa ukicmama akili zangu zinanitosha mwenyewe cjui na nyinyi mukiwa munakumbatia mtoto ucku inakuaje ?
     
  11. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    kuna ugonjwa unaitwa chekelea unawapata mostly wasichana waliokwenye shule za bording single sex coz hawana acces na wanaume sa iktokea hivyo thnk wanawake wote watakua na chekelea yan ful kucheka mtaan mpka huruma
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaaaa,nilitegemea changamoto kama yako,na nyingine nyingi,LAKIN NAIMAN NIPO OKAY
     
  13. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yani kua hata pekeyetu tusijifanye au tusifanye tu na wenzetu?? mh! aisee yale magonjwa ya kucheka hovyo ya wadada yatakua mengi mno.
    na wanaume wengi watkua na hsira kchizi
    uwezekano mkubwa wa kutokea social corhesion upo.
    bei za pombe zitapanda mara kadhaa
    wanawake wengi watakonda na wnaume wengi watanenepa
    maambukizi ya VVU na UKIMWI yatashuka kwa kiwango kizuri
    hata hivyo sehem nyingi za mapumziko kama mabaa, gest na hotel, club n.k zitakosa biashara kwa kiasi notable

    Wengine wataendelea.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Tatizo letu binadamu ngono tumeigeuza starehe wakati ipo kwa ajili ya kuendeleza kizazi.Angalia wanyama wao huingiliana pale tu wanapokuwa 'on heat' na hicho kipindi kikipita wanalea mimba,wanazaa na kutunza ndama zao. Ngono sio jambo la lazima kila siku kama tunavyodhania ,kujiendekeza tu ndo kunatusumbua.Actually ukisoma historia ya mayogi wakubwa wa Himalaya na mashinto priests wakubwa wa Japan ya kale wao walikuwa hawajiruhusu kamwe kutoa shahawa zao maishani mwao na kwa kufanya hivyo walikuwa wanafikia purity(usafi wa ndani) wa hali ya juu sana na sura zao zikawa zinang'ara na wakawa wanakuwa na maono ya ajabu.Hata recently mtu kama Albert Einstein soma historia yake,hakuwa mtu wa ngono kwa sana.Tupunguze jamani.
     
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona kuna theory inatuambia ngono inajenga afya njema kama ikifanyika wakati wake, mahali pake na kwa partner sahihi!
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Utateseka kama kila muda akili yako utaielekeza huko
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Inawezekana
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wanawake ndio watateseka sana, kwani wanaume wana unvoluntary mechanical way ya kupunguza stress; mf kwa kuota!
     
  19. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Inawezekana sana tu, niswala la uwamuzi!
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni suala la uamuz tu
     
Loading...