Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi the mechanisms za kumlinda mtoto dhidi ya ajira hatarishi zinakidhi haja?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by JAPHET MAKUNGU, Feb 22, 2011.

  1. JAPHET MAKUNGU

    JAPHET MAKUNGU Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF nisaidieni, hivi enforcement mechanisms za kulinda haki ya mtoto dhidi ya ajira hatarishi kama zilivo katika Sheria ya Mtoto ya 2009 zinakidhi haja? Je do they embrance each and everything? Do they curb all loop-holes availabe to employers?

    Tujadili pamoja wapendwa.
     
Loading...