Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi TCRA mko wapi juu ya haya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Dec 4, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF wenzangu habari za jioni natumai mu wazima wa afya njema.Niko hapa kuwajuza juu ya hii kero inayonikera sana mimi na hata watumiaji wengine kama mimi.

    Kero yenyewe ni hii ya kupokea matangazo ya televisheni kwa njia ya satelite na hii ni kwa chaneli za hapa nchini ambazo ni ITV, EATV, CAPITAL, TBC1, CH10 na STAR TV ambazo zote ziko ktk band C-BAND. Yaani jamani imekuwa kero saana leo ziko sawa kesho asubuhi zinagoma keshokutwa ziko sawa hadi najiuliza kwa uelewa wangu mdogo kuwa wamiliki hao wa vituo hivyo vya kurushia matangazo huwa wanachajiwa gharama ya juu tena kwa masaa katika satelite wanayotumia kurushia matangazo.

    Sasa swali langu najiuliza kama satelite wanayotumia haina nguvu kwa nini wasiiame wakaamia satelite yenye nguvu.Au ndio ile desturi yetu watanzania ya kuchakachua na kununua vitu chakavu kila siku matengenezo Mko wapi TCRA na baraza la ushindani.
     
  2. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa TCRA si nasikia wana kitengo cha Mlaji sasa naona watapitia na wataifanyia kazi
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    TCRA jina tu hakuna lolote la maana wanalofanya.
     
Loading...