Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi tbc wanamdanganya nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Didia, Jan 27, 2011.

  1. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Ndg. Wapendwa jana katika tarifa ya habari ya saa mbili usiku TBC walitangaza kuwa kiwango cha kufaulu matokeo kidato cha nne "chapanda" ikilinganishwa na mwaka uliotangulia. Hata Thread iliyokuwa ikipita chini ya luninga ilisoma hivyo. Tofauti na TBC, TV nyingine zilisema kiwango kimeshuka! hata magazeti ya leo yanathibitisha hilo!.

    Swali, TBC walilenga kumdanganya nani? kwa malengo/makusudi/ gani? na manufaa ya nani? Chombo cha Umma kinapiga siasa hata katika maswala ya msingi kweli! Kunahaja ya kuwa na taasisi ya umma potofu kama hii?
     
  2. n

    nyantella JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Didia, Hivi huoni unjaza tu server za watubila sababu?, threads nyingine bwana!! umeona ukweli unao taka kweneye TV stations zingine na Magazeti then what else do you need? next time just tune to your best TV/Radio/News paper period!

    yaani huwezi hata kufanya maamuzi ya nyumbani kwako hadi utafute ushauri humu?
     
  3. k

    kagosha Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa kweli hata mimi jana baada ya kuangalia taarifa hiyo ITV ilisema kiwango kimeshuka, ajabu nilishangaa nilipotune TBCCM ikasema kiwango kimepanda nilipigwa butwaa, ukweli kiwango kimeshuka kwa takribani asilimia 20.
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    waliofeli ni 50 percent lohh
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    TBC sio television bali ni tel-lie-vision.
     
  6. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi kweli!!!...
     
  7. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    walimfukuza tido kutokana na ukweli wake na uhakika.
     
  8. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    that's why ukionyesha kutangaza ukweli tu , wanaku-Tido!!!
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ... Nimeipenda hii ! :clap2:
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Nimeipenda hii pia!! :clap2: :clap2:
     
  11. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mkuu lengo ni watu waijue TBC inapotaka kupeleka taifa hili. Nadhani kuona uovu na kukaa kimya kwa vile umepata unacho kihitaji sio hekima, razima tuwaseme, na tuwaseme;bila hivi hawawezi kujirekebisha


    Ndg. aliyesema ni TBCCM nadhani anaipa jina jema
    .
     
  12. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    TBCCM imeloose reputation! tangu atoke Tido na nchimbi aingie uwaziri wa habari hakuna kitu pale!
     
  13. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama sikosei nilisikia waliopata kati ya division I na III ni asilimia 14. Kwahiyo in reality waliofeli ni zaidi ya 50% ni wengi sana inatia aibu. TBC wanapigia debe shule za kata za mabosi wao. "Kufaulu" kwa tafsiri yao sio kufaulu mitihani lakini ni kuweza kumaliza shule.
     
  14. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi nikikatwa PAYE ndo inakwenda kuendesha TBC1?
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    TBCCM Ni uongo na Uwazi!
     
  16. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    I stopped watching TCB soon after they expelled TIDO
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Jamani hivi watu bado mnaangalia hii televisheni?
     
  18. W

    Wakwetu Senior Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee vipi umeomba ajira huko TBCCM? maana huyo bwana anataka kupata maoni toka kwa wana JF na kuweka ukweli wa hicho chombo hadharani ili tuwe waangalifu kwenye habari zao na tusiziamini bila kujiridhisha kwenye vyombo vingine
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaaah eti TBCCM, kweli hili jina ndilo linawafaa.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Nashangaa tena wanaangalia habari!
     
Loading...