Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi tbc ni shilika la ccm au la walipa kodi wote wa tz?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Hero, Nov 2, 2010.

  1. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wapendwa, nimekuwa napata kichefuchefu naposikiliza watangazaji wanavyojikomba kwa ccm na wagombea wake na wanafikia hata kuwanyanyapaa wagombea wa vyama pinzani kiwazi wazi. Yaani ni aibu, mpaka nilikaa nikafikili kuwa hivi hakuna mtangaji hata mmoja aliye smart kujua wajibu wake kama mtangazaji kwa jamii hasa ktk kipindi cha campaign na uchaguzi na hata kutoa matokeo!
    Nachelea kuamini kama hawa jamaa walipata post hizo kihalali au walibebwabebwa tu. nachelea kuamini kama hawa jamaa walielimika kweli walipokuwa vyuoni!
    Star tv ilikuwa wazi kwamba inawezekana mmiliki aliwapa instructions kupigia debe ccm kitu ambacho kime backfire na kum'cost' mmiliki wao, kwani wananchi walikelwa na upendeleo wa wazi walioonyesha watangazaji hasa huyu Mhozya ambaye alikuwa na kihelehele zaidi ktk kupigia debe ccm na kuwaponda wapinzani kwa kauli zake, na hata kutowapa muda wajieleze kwa kina! Shame upon you:A S cry::A S cry::sad::sad:!
     
  2. f

    furahi JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hata chanel 10 ya wahindi imemponda sana Dk Slaa tangu kipindi cha kampeni
     
  3. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    elimu yao ndogo.msiwaelewe vibaya,hawana pa kwenda maana sio competent!
     
  4. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio TBC tu, daily news pia.
     
  5. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sasa mnataka waseme UONGO? Wanachosema kwamba JK anapeta zaidi ya wenzie,,huo ni uongo???
    japo unauma....ndio ukweli wenyewe huo.....teh teh
     
  6. awesome

    awesome Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna m2 anaitwa marine hassan, huyu jamaa kachanganyikiwa na ccm yake, anaongea ka chiriku maneno yasiokuwa na maana kwa vyama pinzani. Anajiona anajua mambo kumbe mbumbumbu tu.
    Sio tv ya umma bali tbcccm
     
  7. A

    Agape Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hata mwenyewe nilijiuliza sana kwan hawakutaka kutangaza hata matokeo ya vituo vichache vichache ili watu wapate mwelekeo,
    hata hivyo itakula kwao mwaka huu
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Marini Hassani anatafuta ukuu wa wilaya.
     
  9. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Hivi huyu ndie Hasan Malin aliyekuwa analipote kutoka kenya kwenye uchaguzi wa mwaka jana?watu kama hawa upata shida sana maishani ataishia kubambikiziwa kesi siku moja.
     
Loading...