Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi TBC hawana wabunifu wa vipindi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, May 21, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF,
    Mimi sio muangaliaji sana wa hii TV ya Taifa (TBC) siku za mapumziko ya wiki ndio napata nafasi ya kuangalia leo wiki ya tano (5) wanarudia kuonyesha vipindi vile vile, saa nne usiku jumamosi kipindi cha Timeless, na Cinema moja mbovu kabisa aina kiwango ya wahuni wa Tanzania kila Jumamosi wanaionyesha, bora ata wangekuwa wanatuwekea vipindi vya wanyama wa Serengeti au Mbuga yoyote Tanzania
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona siku hizi wameishiwa kabisa, inarudi kwenye TvT.
     
Loading...