Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi tatizo ni mawaziri tu! Kikwete je!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KYALOSANGI, Apr 26, 2012.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,705
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Wataalamu wa menejimenti ,utawala na uongozi wamebainisha wazi kuwa uongozi ni namana unavyoweza kuwatumia watu kufikia malengo kwa ufanisi
    Ni jambo la kushangaza kuwa kwa hapa Tazzania serikali inaposhindwa kiongozi wa nchi huwa anaonekana hahusiki na kushindwa huko 'Kama thelusi ys\a mawaziri ni wabovu ,wakuu wa Idara ndio balaa sasa kazi ya Raisi ni i

    Kwanini asionekanae kama ndiye aliyeshindwa na huu ndio ukweli kwamba ndugu huyu uongozi umemshinda hata watotot wadogo wanjua.Ole wetu Tanzania kwa kuficha ukweli 2015 ni mbali jamani atamaliza nchi ****** huyu!
    Jamaa hata ukimletea mawaziri kutoka Uingereza ,Marekani ,chINA WATACHEMSHA TU!
    NAJIVUNIA KUWA NI MOJAWAPO YA WATU AMBAO HAKUMWAMINI TANGU 1995
     
Loading...