Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi tatizo hasa ni nini kwenye hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwanamayu, Apr 3, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,734
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Imeandikwa kwenye The Guardian on Sunday (1 Apr 2012) [siamini kama hii ilikuwa inahusiana na 'Fools Day prank] kwamba karibu asilimia 50% ya wanaokwenda kuangalia kama ni 'biological fathers' wamekuta kuwa wanalea watoto sio wao; pia kati ya watu wanaopima virusi vya ukimwi, karibu asilimia 40% ya waathirika ni wana-ndoa.

    Je, hii institution ina tatizo gani? Je, nani katika hii institution - mwanaume au mwanamke - ni chanzo cha haya matatizo mawili ambayo yanaletwa na kukosa uaminifu?
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmmh...ivi "single boy" naweza nikawa na mchango hapa kidogo?

    chanzo tunajua ni ukosekanaji wa UAMINIFU...ishu ya nani sio mwaminifu inabaki kujitegemea...anaweza kuwa mwanaume au mwanamke...na nyuma ya huo upungufu wa uaminifu kuna factors kibao...ni moto unaowaka huko ndani ya ndoa...sisi tunaona MOSHI tuu!...
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    It takes two to tango!
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    About issue ya DNA ya kujua kama ni biological father au lah kwa hapa Tz nina wacwac kidogo na machine wanazo2mia. Kuna kipindi flani kwnye radio wa2 walikua wanacomplain kua asilimia kubwa ya results hua zinaonyesha mtoto co wa baba hata kama mtoto anafanana na baba ake..
     
  5. by default

    by default JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ishu ya mtto ni mama wa kulaumiwa.hata ivyo wanawake wamekuwa cheap sana siku hizi ukimpa lunch ama dinner ushamalza kila kitu wanakamatika kirahis kama kuku wakisasa kuku wa kienyej unaweza mtega anaruka mtego
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimeisoma hii..nikacheka kwa kupayuka...just by default!
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    the conclusion to be drawn here is that u are better off sleeping with a prostitute than ur wife!!!!
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    kutokuwa waaminifu katika ndoa
     
Loading...