Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi tanzania.........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jestina, Sep 9, 2012.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hamna ma -lady boys,mbona tangu nakua sijawahi kuwasikia au wanafichwa??????????i would like to meet one so i can get in some new adventures.......:redface::redface::wacko:
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,221
    Trophy Points: 280
    Ladyboy ndiyo nini?
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Nyani Ngabu it refers to a transgender
    person or an effeminate gay male.

    Mhh..bidada is in nid of new adventures...kachoka kina sie.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Tarlisha...hiyo inasimama??!
    N wat fascinates u abt em ladyboys???!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kuna alietangaza anatafuta mchumba (nilivyoelewa anataka mwanaume), akasema yeye ni shemale. Hebu mtafute mshawishiane labda atakukubali.
     
  7. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Tanzania hakuna, huko kwenu hawapo............?
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ivi hawa si unakuta wana genes xxy ama yyx? mara nyingi sana huku africa hawapo kwasababu ya geographical location and type of our evolution. fofr your informatin african evolution is more + compared to Asians and Europeans. for that matter extente ya gene mutilation ni ndogo huku kwetu na simply ni kwasababu tuko along the equator na hii ni hata kwenye wanyama na mimea yetu.

    ukimkuta mmoja ujue huyu kaja ila wa kuzaliwa mpaka leo tuna case ya kuwa na mmoja tu ambaye nilimsikia naye alifanyiwa upasuaji huko india ili kurekebisha.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,790
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Nawazaga nini plastiki Kati ya matiti na mtaribo.
    Maana kila kitu inaonekana ni "real"
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unamtafuta Caster Semenya wa bongo sio? Ngoja tuendelee kupiga chabo huenda akajitokeza!
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mapunga.
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mwalimu anajipambanua katika vingi bana!LOVE U SIS!
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mwalimu samahani siajelewa unaongelea watu gani ambao hawawezi kupatikana kwenye maeneo ya ikweta!!
    Hebu dadavua tena aisee..manake hii issue ya lady boy mie naona kama siielewi elewi!
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    ngoja nmjibie,manake Asprin alishasema sie tunajibiana maswali!
    mleta thread anasema anatafuta kama tanzania wapo ma shemale !sasa sijui ushawahi kuwaona maeneo pacha wangu!
     
  15. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Imebidi nigoogle pacha..lol
    Kwa kweli kama mleta thread akiwapata kwa bongo nitamuomba aniPM nina maswali nataka kuwauliza...
     
  16. A

    Aristolicius Senior Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    miaka flani morogoro stendi ya sabasaba kulikuwa na konda wa type hiyo nenda kamcheki kama bado yupo.
     
  17. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi huyo dada ana K? napenda kujua kama ni mwanaume mwenye shepu ya kike au ana jinsia mbili.

    EDIT: nilisahau kumuuliza gfsonwin, mie ninavyojua abnormalities nyingi huku afrika hazitangazwi na watoto hutupwa, thats y cases huku ziko chache sana. hiyo genetics za afrika kuwa tofauti na europe/elsewhere hai-account for the lack of abnormalities, yaani africa nzima hizi cases hazipo kabisa, no way. nisahihishe kama nimekosea.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Tafuta mtu alikuwa anaishi Tabora back then alikuwa anaitwa Moshi; she was she primary (mwenge) n secondary (Uyui) l am told now ameoa maeneo ya Sinza!
     
  19. j

    john hotsam da1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 385
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kwenye genetics haipo
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kuna gene manipulation ambaazo haziwez kutokea africa sababu zikiwa kwanza ni geographical location mfano, wazungu ni ngozi nyeupe genes zao ziko kwenye nchi za north and south pole huwez kukuta watu wa ikweta wamezaa mzungu labda watazaa zeruzeru. je umewah kujiuliza kwanini? na pia kwanini mtu mweusi hata aish miaka elfu ulaya kama ataendelea kumarry mweusi mwenzie basi atazaa mtu mweusi? ukipata jibu hapo basi utajua kanini hawa shemale kwa huku kwetu huwez kuwapata.
     
Loading...